GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อย่างนี่จะได้โค๊ดไหม

โพลล์

....

...
0 (0%)
..
0 (0%)
.
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
กิจกรรมทำบุญวันเกิดค่ะ เฟิร์สก็เป็นคือเหมือนแพทซ์มันไม่โหลดมั้ง
ถ้าเปิดเซิร์ฟนรกก่อน เซิร์ฟหลักแพทซ์จะไม่โหลด
ถ้าเปิดเซิร์ฟหลักก่อน เซิร์ฟนรกแพทซ์จะไม่โหลด

TAMA

• Sr. Member
กิจกรรมทำบุญวันเกิดค่ะ เฟิร์สก็เป็นคือเหมือนแพทซ์มันไม่โหลดมั้ง
ถ้าเปิดเซิร์ฟนรกก่อน เซิร์ฟหลักแพทซ์จะไม่โหลด
ถ้าเปิดเซิร์ฟหลักก่อน เซิร์ฟนรกแพทซ์จะไม่โหลด
วิธีแก้ไข Restart เครื่อง แล้วเข้าเกมอันที่อยากให้ระบบโหลดแพทช์ก่อน ตรงนี้ระบบจะโหลดแพทช์ผ่านปกติครับ  g#031

ปล. น่าจะเกิดจากข้อมูลบ้างตัวยังค้างอยู่ ทำให้ระบบโหลดแพทช์ Error

-.ผู้หวังดี.-

• Newbie
  • *
วิธีแก้ไข Restart เครื่อง แล้วเข้าเกมอันที่อยากให้ระบบโหลดแพทช์ก่อน ตรงนี้ระบบจะโหลดแพทช์ผ่านปกติครับ  g#031

ปล. น่าจะเกิดจากข้อมูลบ้างตัวยังค้างอยู่ ทำให้ระบบโหลดแพทช์ Error
เเล้วผมจะได้โค๊ดไหมครับ

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เฟิร์สเข้าใจว่าวุ้นฤาษีนะ แต่มันไม่ได้เป็นโค้ดนิ

• Newbie
  • *
  โค๊ตอะไรอ่า  g#033 g#033
สุดคุ้ม7วัน
เฟิร์สเข้าใจว่าวุ้นฤาษีนะ แต่มันไม่ได้เป็นโค้ดนิ
ไหนเขาบอกแจกสุดคุ้ม7วัน g#025

oatcha

โค๊ตอะไรอ่า  g#033 g#033
สุดคุ้ม7วัน
ไหนเขาบอกแจกสุดคุ้ม7วัน g#025
  โต๊ตที่ถ่ายรูปแล้งพิมย์คำพูด เล่นอสุราสนุกจัง อะไรนี่ปะที่ต้องลงไปเฟสอะ กิจกรรมนี้ผมไม่ได้ติดตามหรือสนใจอะไรนะ ก็มีเวลาเล่นเกมล์น้อยมาก ก็ลองหาในที่อืนดูครับ ไม่ก็รอให้ผู้รู้มาตอบให้  g#002 g#002

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานได้ให้ผู้เล่นไปยืนยันทางหน้า facebook

ผู้เล่นได้ไปแจ้งยืนยันกับทีมงานรึเปล่าครับ

• Newbie
  • *
ทางทีมงานได้ให้ผู้เล่นไปยืนยันทางหน้า facebook

ผู้เล่นได้ไปแจ้งยืนยันกับทีมงานรึเปล่าครับ
ยังไงอะครับ