GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อ้าว กำไม่คูณ 200%

-aott-

• Jr. Member
  • **
แพทย์ยังไม่สมบูรณ์เลยครับ เข้าไปเล่นได้แล้วหรอ หน้าเว็บหลังยังไม่อัพแพทช์ 781 ลงเลยนี่นา

เข้าได้แล้วครับ 11 โมงแล้วนี่  woon_yes[/b]

Domin

• บุคคลทั่วไป
การปรับเพิ่มค่าประสบการณ์ EXP 200% และเพิ่ม Drop rare 200% ! สำหรับกิจกรรม Happy Wednesday จะเริ่มเวลา 12:00 น. ค่ะ

-aott-

• **
การปรับเพิ่มค่าประสบการณ์ EXP 200% และเพิ่ม Drop rare 200% ! สำหรับกิจกรรม Happy Wednesday จะเริ่มเวลา 12:00 น. ค่ะ

ขอบคุณครับ  woon_yes[/b]

gukonthai

• **

Domin

• บุคคลทั่วไป
มีหมายเหตุแล้วทำไมไม่แจ้ง    woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

แจ้งไว้ในบทความแล้วนะคะ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการเพิ่ม exp และ อัตรา drop ให้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับเก็บเลเวลกํนให้เต็มที่ไปเลย g#008
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ใจอะ ชอบนะ เพราะเกมส์อื่นก็ทำกันมานานแล้วเรื่องเพิ่มเปอเฉพาะวันเวลาเนี้ย

แต่....

ไม่อยากได้วันพุธหลังอัพแพทอะ ชอบมีปัญหาประจำ พวกบัคแปลกๆ ทำให้เสียโอกาสหลายๆอย่าง คนแห่กันไปเล่นช่วงเวลาเดียวกัน เซิร์ฟก็ทำงานหนัก แลค โรล หลุดตามมาอีก ช่วงที่แน่นที่สุด คงเป็นหลังเลิกเรียนกับเลิกงานไปจนถึง 4-5 ทุ่ม

สังเกตุหลายๆครั้ง เวลาเก็บเวลคนไม่ค่อยมีก็ได้เปอเยอะดีหรอก แต่เพิ่มปุ๊ปกะเวลหน่อย คนเล่นกระลุย มอนเกิดไม่ทัน ยาก็กด เปอก็เพิ่ม ที่เวลก็จำกัด เลยไม่รุ้ว่าคุ้มดีไหมที่จะเล่น

ถ้าทีมงานเลือกวันพุธเพื่อให้คนเล่นเยอะๆ จะได้หาบัคไปในตัวอันนี้ก็พอเข้าใจนโยบายนี้ถึงจะช้าไปหน่อย แต่ก็ดีกว่าไม่มี นี้ชมแล้วนะ อิ อิ

coalapanda

• Administrator
ใจอะ ชอบนะ เพราะเกมส์อื่นก็ทำกันมานานแล้วเรื่องเพิ่มเปอเฉพาะวันเวลาเนี้ย

แต่....

ไม่อยากได้วันพุธหลังอัพแพทอะ ชอบมีปัญหาประจำ พวกบัคแปลกๆ ทำให้เสียโอกาสหลายๆอย่าง คนแห่กันไปเล่นช่วงเวลาเดียวกัน เซิร์ฟก็ทำงานหนัก แลค โรล หลุดตามมาอีก ช่วงที่แน่นที่สุด คงเป็นหลังเลิกเรียนกับเลิกงานไปจนถึง 4-5 ทุ่ม

สังเกตุหลายๆครั้ง เวลาเก็บเวลคนไม่ค่อยมีก็ได้เปอเยอะดีหรอก แต่เพิ่มปุ๊ปกะเวลหน่อย คนเล่นกระลุย มอนเกิดไม่ทัน ยาก็กด เปอก็เพิ่ม ที่เวลก็จำกัด เลยไม่รุ้ว่าคุ้มดีไหมที่จะเล่น

ถ้าทีมงานเลือกวันพุธเพื่อให้คนเล่นเยอะๆ จะได้หาบัคไปในตัวอันนี้ก็พอเข้าใจนโยบายนี้ถึงจะช้าไปหน่อย แต่ก็ดีกว่าไม่มี นี้ชมแล้วนะ อิ อิ

รับทราบครับ ส่วนเรื่องของการแลคและมอนสเตอร์เกิดไม่ทันเราคงต้องหาทางกันแก้กันต่อไปครับ ขอบคุณมากครับท่าน