GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอ ขั้นตอน การฝึก C3 ของวอล็อคด้วยครับผม"เกราะสท้อน"

zarahayo

• Newbie
  • *
ขอ ขั้นตอน การฝึก C3 ของวอล็อคด้วยครับผม"เกราะสท้อน"
ด้วยครับผมไม่รู้จะไปฝึกที่ไหน ขอเป็นขั้นตอนโดยละ้เอียด.....

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ทุกท่าน .....

SMOOTI3S

• Asura Tester
  • Jr. Member
  • **
เกราะสะท้อนต้องโดน โจมตีด้วยเวทมนต์ ถึงจะสามารถอัพระดับของสกิลได้ การที่จะฝึกนั้นต้องให้เพื่อนที่เป็นสายเวทช่วยยิงใส่เบาๆหรือไปหา มอนเตอร์ที่เป็นสายเวทมนต์ให้ตี เช่น วุ้นแมกม่า ที่ทางไปวิหารเมทาริกาน่า หรือ บอสกลู ++ เป็นต้น

zarahayo

• Newbie
  • *
ต้องให้มันตีไปเรื่อยๆๆ โดยที่เปิดเกราัะไว้ถูกต้อง ใช้มัยครับผม ทำมัยมีน้อยจังครับผม  ไงก็ขอบคุณ ครับผม

SMOOTI3S

• Asura Tester
  • **
ต้องให้มันตีไปเรื่อยๆๆ โดยที่เปิดเกราัะไว้ถูกต้อง ใช้มัยครับผม ทำมัยมีน้อยจังครับผม  ไงก็ขอบคุณ ครับผม

ช่ายเลย ต้องเปิดทิ้งไว้ มอนสายเวทมนต์น่าจะมีเยอะกว่านี้แต่จามไม่ได้ว่าอะไรบ้าง ฮ่าๆ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ราชินีป่าไม้   อสูรนรก วุ้นแมกม่า อสูรน้อย วุ้นภูเขาไฟ วุ้นเทพ ฯลฯ

Maid

• **
งั้นถ้า... เอาพระฟู จะขึ้นมั๊ย ?? woon_555 woon_555
เคยมีคนเอาพระฟูนะครับ แล้วมันก็ขึ้นด้วยจ้า แต่ไม่รู้นะว่าตอนนี้ปรับรึยัง

งั้นถ้า... เอาพระฟู จะขึ้นมั๊ย ?? woon_555 woon_555
เคยมีคนเอาพระฟูนะครับ แล้วมันก็ขึ้นด้วยจ้า แต่ไม่รู้นะว่าตอนนี้ปรับรึยัง
อย่าดังสิเดะจีได้ยินแล้วมาปรับอีก   ยุ่งกันใหญ่วิธีฝึกของช้าน

ทีที้

• Full Member
อย่าดังสิเดะจีได้ยินแล้วมาปรับอีก   ยุ่งกันใหญ่วิธีฝึกของช้าน

ไม่น่าจะเกี่ยวกับบัคนะ  เพราะ  การฟูเลือดเป็นการโจมตีเวท เหมือนกัน  แต่บัฟเพิ่มMP  ไม่ขึ้นนะ

ไม่น่าจะเกี่ยวกับบัคนะ  เพราะ  การฟูเลือดเป็นการโจมตีเวท เหมือนกัน  แต่บัฟเพิ่มMP  ไม่ขึ้นนะ

บอกว่าอย่าดัง   จีเข้ามาเห็นแล้วแก้จะทำไง  วิธีฝึกc3ช้านนนนนนน