GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถ้ำหมี อยู่ไหนไปไงครับ

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
ไป เมืองเซาเทิร์นฟอทเลี้ยวซ้ายไปตลาด > ขึ้นบนไปที่ราบสูง > มาที่ราบสูงแล้วจะมีอยุ่วาปเดียวเข้าไปเลย > ถึงที่ราบสูงเขต2ก็ไปวาปล่างซ้าย > ไปวาปขวาบน(ระวังมอนด้วยมอนเยอะ) > พอถึงถ้ำปีศาจชั้น2 ระวังมอนด้วยมอนก็เยอะแมพนี้ ไปวาปล่างซ้ายเลย > จากนั้นก็เข้าวาปซ้ายอย่างเดียว ก็จะถึงหมีแล้ว ๆ

ปล. หวังว่าคงจะไม่งง นะ  woon_5555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

โชคดี ตีหมีให้สนุกครับ  g#008
โชคดีโดนหมีตบตายโหงนะคับ woon_5555
มอนไม่โหด
มินิไม่เก่ง
เจอบอส ชิ่ง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

โชคดีโดนหมีตบตายโหงนะคับ woon_5555
มอนไม่โหด
มินิไม่เก่ง
จะว่าม่อนไม่โหดก็ไม่ใช่ มอ่นเด็ก +หลังเยอะ    ม่อนหมีดำ  โป๊ะโคตรโหด4000กว่า

ยิ่งบอสนี่  จู่โจมเฉียบพลัน มันก็เฉียบพลันจริงๆ ไม่ทันตั้งตัวเลย   

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

มอนไม่โหด
มินิไม่เก่ง
จะว่าม่อนไม่โหดก็ไม่ใช่ มอ่นเด็ก +หลังเยอะ    ม่อนหมีดำ  โป๊ะโคตรโหด4000กว่า

ยิ่งบอสนี่  จู่โจมเฉียบพลัน มันก็เฉียบพลันจริงๆ ไม่ทันตั้งตัวเลย   

หมีน้อย ไม่กลัว โป๊ะก็มี woon_555
หมีดำ ไม่กลัว มียา ตัวนี้กันน้อยด้วย
มินิ แอสอัดตายมาแร้ววว 555
บอส เจออัดตายมาสองรอบ ทั้งสองรอบเพราะจู่โจมเฉียบพลัน woon_hurt
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

• Full Member