GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่น getamped มั้งคับ

hamliu737

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าใครมีของอะไรบ้างยศอะไร

ผมของ 130-150+

รวมของแรร์กาชาปอง
ขวาน - หอก - โรงศพ(ทอง) - โลก - มือลม - 3ทหารเสือ แรร์กาชาปองอีกมากมาย

ปีก gm 2 สี เขียว ทอง

ของช็อบเกือบครบ
แต่ยศสิงเองจะเงินแล้ว แบลกคุม กิล xsodu รอสิงเงินเข้าได้เลยจองตัวไว้แล้ว 555
แต่ทั้งหมดนี้ (เลิกเล่นแล้ว) เล่นอสุราแทนติดอสุราและ
ใครอยากลองเล่นไอดีผม คุยได้คับ 555 g#029

naygue

• Jr. Member
  • **

เกมดูดตังเกมนี้ เป้นเกมที่เราเติมตังถี่มากสุด (ซื้อของ)

แต่ก็ไม่มีตังสุ่มแรร์เลยแรร์ไม่มีอีก  g#016 g#016 g#016

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...