GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดทดสอบวุ้นวันวาน Beta

บุคคลทั่วไป · 59 · 15427

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ไม่จุ ไม่ชี อาวุธเวลไม่เกิน70ของอื่นๆไม่ใส่ เวล99 ผมสร้างตัวรอแล้วครับ

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ไม่จุ ไม่ชี อาวุธเวลไม่เกิน70ของอื่นๆไม่ใส่ เวล99 ผมสร้างตัวรอแล้วครับ

อ่าว วันวานคุณเวล99 แล้วหรอ   g#019 

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เอาไว้วันวานเปิดผมจะเป็นคู่ทดสอบให้นะครับ แล้วที่บอกว่าเบลดเลือด 6000 นี่กระจอกไปปะ

เอาไว้วันวานเปิดผมจะเป็นคู่ทดสอบให้นะครับ แล้วที่บอกว่าเบลดเลือด 6000 นี่กระจอกไปปะ

ก็บอกแล้วไงว่าเบลดวันวานเวลไม่ถึง70เอาเหลือดไหนมาเป็นหมื่นละพี่เทพ วันวานคุณเลือดถึงหมือนหรอ

อ่าว วันวานคุณเวล99 แล้วหรอ   g#019
ยอมละครับ ไม่กล้าสู้ก็บอกมาเหอะ เดี๋ยวผมลงคลิบให้ดู ชาปกับพาลาตีกันในแบท อันนี้จุเต็มจิตเต็มของเต็มนะ ถ่าชาปไม่มีบัฟจากกล่องสุ่มบัฟในแบทนี้ขี้ตีนพาลาเลยนะนั้น

`๛îtàçhï ←

หลงประเด็นหรือเปล่าเอ่ย?? อันนี้เซิฟวันวานครับ เซิฟจริงผมไม่รู้หรอกว่ามันเป็นยังไงโกงหรือไม่โกงยังไง แต่อันนี้เซิฟวันวานครับผมทดสอบอยุ่ครับ ผมรู้ครับว่ามันโกงหรือไม่โกง

ส่วนที่บอกว่าผมเลือดถึงหมื่นหรือเปล่า ชาปผมเวล 82 เลือด 13000 ครับ ส่วนเบลดผมก็เวล 81 เลือดก็เยอะกว่าชาปครับ

เรื่องวันวานเวลไม่ถึง99หลอกนะ ลองที่นรกเลยสิครับ มีNPCให้เลือกเวลนะจะเอาเวลไหนตีกันละ เวล69อะ สกิลครบดีใส่ของเวลไม่เกิน69ด้วย มาลองสิครับ กลัวแพ้กันหรอ สู้ชาปไม่ได้กันเองแล้วมาบ่นกันเองมากกว่ามั้งลูกพี่

`๛îtàçhï ←

ส่วนตัวผมไม่ได้ร้องเรื่องชาปโกงหรือไม่โกงนะครับ ความคิดเห็นผมคือสำหรับเซิฟวันวานมันไม่ได้โกงหรือโอเวอร์จนเกินไปแต่ถ้าเซิฟนรกหรือเซิฟหลักที่ของเเรร์ล้นขนาดนั้นผมไม่รู้เพราะไม่ได้เล่นแบบจริงๆจังๆ แล้วที่บอกว่าเบลดเลือด 6000 นี่ผมว่ากระจอกเองแล้วละชาปผมตอนเวล 71 ยังเลือดเยอะกว่าเลย

ส่วนตัวผมไม่ได้ร้องเรื่องชาปโกงหรือไม่โกงนะครับ ความคิดเห็นผมคือสำหรับเซิฟวันวานมันไม่ได้โกงหรือโอเวอร์จนเกินไปแต่ถ้าเซิฟนรกหรือเซิฟหลักที่ของเเรร์ล้นขนาดนั้นผมไม่รู้เพราะไม่ได้เล่นแบบจริงๆจังๆ แล้วที่บอกว่าเบลดเลือด 6000 นี่ผมว่ากระจอกเองแล้วละชาปผมตอนเวล 71 ยังเลือดเยอะกว่าเลย

ใส่ของออฟเลือดป่าวลูกพี่ เบลดผมใส่เดิมทั้งตัว แถมใส่ของไฟเตอร์ด้วย ไม่มีตางซื้อของเบลดมาใส่ ที่บอกเลือด6000นี้พิมผิด 7000กว่านะ

`๛îtàçhï ←

เบลดสวะๆไม่ได้ใส่ของอะไรทั้งสิ้นครับเวล 62 ไม่ได้ลง vit ยัง 8000 เลยคนับ  g#004

เบลดสวะๆไม่ได้ใส่ของอะไรทั้งสิ้นครับเวล 62 ไม่ได้ลง vit ยัง 8000 เลยคนับ  g#004

ลงแม่นหรือลงเลือดละครับ มันมีสกิลหลายอันนะครับ คิดสิครับ

`๛îtàçhï ←

อันนี้ไม่รุ้เเหะว่าอัพสกิลไร ไม่ได้เป็นคนอัพเอง  g#004

ลงแม่นหรือลงเลือดละครับ มันมีสกิลหลายอันนะครับ คิดสิครับ

ผมคงกากจริง ใส่ของแล้วนะเนี้ย
(อันนี้ตัวอย่างเอามาจากนรก)

งั้นเบลดผมตัวนี้ที่นรกคงขี้กากสุดๆ
 เลือด7000 ใส่ของครบ
 ของเวลพอตัวเลยทีเดียว ไม่ออฟเลือด