GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ แนะนำจ้าวสังเวียน สายเทพนักสู้อสุรา การอัพทักษะ-การอัพสเตตัส

Ninenoiiz_.

• Full Member

wiperace

• Jr. Member
  • **
ก๊อฟ ro มา ดูก้อรุ้ Asura strike อะ กับ ทักษะ เทพนักสุ้อสุรา อะ
ก๊อปมาแล้วยังไงล่ะ เกมส์อืนมีไปเล่นสิครับ

Flux

• Jr. Member
  • **
 woon_love woon_love น่าสนใจดีจริงๆ โหดด้วย ผมเหงคนเวล 55 ยังต่อบวุ้น 100 K+ เลย สงสัยต้องไปเลงแล้วแหละ

ปล. อาชีพอื่นมะต้องทำมาหากินกันแล้วมั้ง

o0-pk-0o

จ้าวสังเวียน อัพ DEX AGI ได้ปะคับ g#025 g#025 g#025
ถ้าสายเทพนักสู้ไม่แนะนำให้อัพ AGIครับ
อยากถามว่าถ้าใช้เทพนักสู้กับคนแล้วไม่ตาย
ควรใช้สกิลอะไรต่อดี

จ้าวสังเวียน อัพ DEX AGI ได้ปะคับ g#025 g#025 g#025
ถ้าสายเทพนักสู้ไม่แนะนำให้อัพ AGIครับ
อยากถามว่าถ้าใช้เทพนักสู้กับคนแล้วไม่ตาย
ควรใช้สกิลอะไรต่อดี
สกิลวิ่งหนีไง อยู่ทำไม

byakuya

จ้าวสังเวียนสายต่อยไว (เลขม่วงเยอะ ๆ ) ไปสู้กับขุนสายยั่วโทสะ โอกาสชนะเยอะไหมครับ  ถ้าเวเวลกับของระดับเท่า ๆ กัน

จ้าวสังเวียนสายต่อยไว (เลขม่วงเยอะ ๆ ) ไปสู้กับขุนสายยั่วโทสะ โอกาสชนะเยอะไหมครับ  ถ้าเวเวลกับของระดับเท่า ๆ กัน
ถ้าไม่กดอาหารขุนมีโอกาศชนะเยอะกว่า ถ้ากดอาหาร แมงกระพรุนกับผลึกน้ำจ้าวจะมีโอกาศชนะเยอะกว่า

euro1325

• Newbie
  • *