GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่องขวดยา exp boost 450%

SRYFRI

• Newbie
  • *
เรื่องมีอยู่ว่า ผมผู้เล่นใหม่ เล่นอยู่เซิร์ฟใต้ แล้วเปิดร้านค้าเจอยานี้ ผมว่ามันก็คุ้ม 15,000 ตัวเชียว
แต่พอซื้อมากลับใช้ไม่ได้ เพราะเซิร์ฟนี้เป็นเซิร์ฟ pk แล้วใช้ไม่ได้จะเอามาลงในร้านค้าทำไมครับ คืนก็ไม่ได้อ่ะ
ทีมงานช่วยแก้ไขหน่อยน้ะครับ ขอบคุณมากครับ
//ผู้เล่นใหม่ครับผิดพลาดอะไรขอโทดล่วงหน้า

JJ1B

• Newbie
  • *
เรื่องมีอยู่ว่า ผมผู้เล่นใหม่ เล่นอยู่เซิร์ฟใต้ แล้วเปิดร้านค้าเจอยานี้ ผมว่ามันก็คุ้ม 15,000 ตัวเชียว
แต่พอซื้อมากลับใช้ไม่ได้ เพราะเซิร์ฟนี้เป็นเซิร์ฟ pk แล้วใช้ไม่ได้จะเอามาลงในร้านค้าทำไมครับ คืนก็ไม่ได้อ่ะ
ทีมงานช่วยแก้ไขหน่อยน้ะครับ ขอบคุณมากครับ
//ผู้เล่นใหม่ครับผิดพลาดอะไรขอโทดล่วงหน้า

ทำใจครับ ผมก็หลงซื้อมาแล้ว

จีเอ็มตุ้ยนุ้ย

• Debuz Developer
  • Full Member
รบกวนผู้เล่นที่ซื้อยา Exp Boost 450% แจ้งข้อมูล มาที่แฟนเพจ อสุรา  ทางทีมงานจะตรวจสอบ และ จะชดเชยให้จ้า
 g#031 g#031  woon_sad1 woon_sad1