GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันที่ 30 สิงหาคม 2560

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
อ่อ แล้วอีกอย่างเดียวนี้ไม่มีแจ้งประกาศการสร้างตัวเข้าเกมส์แล้วเหรอ แจ้งแต่ตอนเปลียนอาชีพนะ สังเกตุมาหลายตัวละ
ใช่ครับผม อันนี้ปรับมาได้ซักระยะนึงแล้วครับผม
รับทราบครับ

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
  • Jr. Member
แล้วบัค คาเดทกด เมนูจิตแล้วเด้ง ละ ไม่มีในรายการแก้ไขหรอ แจ้งไปแล้วนะ
อันยังเป็นอยู่ไหมครับ ถ้าเป็นอยู่รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับผม  woon_cry
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
แล้วบัค คาเดทกด เมนูจิตแล้วเด้ง ละ ไม่มีในรายการแก้ไขหรอ แจ้งไปแล้วนะ

รบกวนแจ้งทางเว็ปนี้นะคะ https://asura.gameindy.com/support/

♥nut♥

• Newbie
  • *
บัคผอบที่เปิดใช้งานอยู่หาย วันนี้เปิดใช้อยู่ดีๆพอพรุ่งนี้มาออนผอบหายไป เป็นแบบนี้มา2ตัวแล้วนะครับ แจ้งไปแล้วแต่ไม่เห็นมีใครไปรับเรื่องเลยครับ

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
บัคผอบที่เปิดใช้งานอยู่หาย วันนี้เปิดใช้อยู่ดีๆพอพรุ่งนี้มาออนผอบหายไป เป็นแบบนี้มา2ตัวแล้วนะครับ แจ้งไปแล้วแต่ไม่เห็นมีใครไปรับเรื่องเลยครับ
เดี๋ยวให้ทางทีมงานตรวจสอบรับเรื่องให้นะครับ
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก