GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ จากทางทีมเรื่องรหัสผ่านพิเศษ"

จีเอ็มตัวกลม

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member

ประกาศ !!! ทางทีมงานจะดำเนินการนำ รหัสผ่านพิเศษที่ 2 ที่ใช้ล็อคการแลกเปลี่ยน การลบตัวละคร เป็นต้น ออก ใน วันที่ 28 มิถุนายน 2560

คำแนะนำจากทีมงาน !!!
- แนะนำให้เพื่อนๆ เข้าไปทำการเปลี่ยนรหัสผ่านสำหรับ เพื่อนๆ บางกลุ่มที่มีการรู้รหัสผ่านแต่ไม่ทราบรหัสผ่านพิเศษ

สามารถดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้จาก >> http://deb.uz/ry3BV6

ขออนุญาตแจ้งให้ทราบ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2017, 20:12:07 โดย จีเอ็มไม่สวย »

Country_Boy

• Newbie
  • *
อ้าว รวยแน่งานนี้ ขอบคุณทีมงานเป็นอย่างมากสำหรับช่องทางรวยครับ 5555

..TEERAK..

• Full Member
ระบบ UI ใหม่ มันไม่รองรับละสินะ จัดไป งานนี้มีเละตุ้มเป๊ะสิ woon_shock woon_shock

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
ยังตั้ง ห้าม ต่างๆได้ไหม ห้ามเคลื่อนย้ายตัว ห้ามใช้ตัวละคร ห้ามแลกเปลี่ยน ไรแบบนี้

Jimmy'

พวกลืมเลขบัตร แต่เหลือแค่พาสผ่านพิเศษที่ช่วยกันชีวิตรอดไปแต่ล่ะวันๆ ซวยแน่ๆ

Wildman

• Hidden Master
หวานปากละ โดนแฮ็กกันกระจายแน่ๆ ถามข้อดีสักข้อสิเพราะอะไร แล้วจะเอาอะไรมาเป็นหลักประกันความปลอดภัยของผู้เล่น  g#015 g#014 g#015 g#014

♥nut♥

• Newbie
  • *
ตอนนี้มีปัญหาโดนแฮคก็ให้ไปแจ้งความ ไปจัดการกันเองไงครับจีเค้าจะไม่ยุ่ง ใครจะถูดแฮคถูกอะไรกะเรื่องของพวกท่านๆทั้งหลาย ดีดี้ดี

^_^

• **
 woon_angry มึงแดกขี้แทนข้าวหรือไง ควายเอ้ย ! กระจอก ทั้งทีม รหัสผ่านพิเศษ มีไว้เพื่อป้องกัน การแฮค ที่ดีที่สุดแท้ๆ แต่มึงกลับเอาออก กรูไม่รุ้จะสรรหาคำใดมาเทียบความกาก ของพวกมึงได้แล้ว.....ตุุ๊ดเอ้ย

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
ตอนนี้มีการเปลี่ยนแปลงนะคะ สำหรับผู้เล่นที่มีรหัสผ่านพิเศษมาก่อน สามารถใช้ได้ปกติตามเดิมนะคะ ไม่เอาออกค่ะ  แต่สำหรับผู้เล่นที่ไม่เคยใช้ หรือไม่มีรหัสผ่านพิเศษจะไม่สามารถใช้งานระบบนี้ได้ค่ะ ถ้าเกิดว่าอยากใส่รหัสผ่านพิเศษให้รีบเข้าไปใส่นะคะ

lolapupu01

• Newbie
  • *
ทำไปได้ 5555555555

ถ้าทีมงานทำงานกันไวจะไม่มีใครว่า แจ้งบัคทีเป็นเดือน เป็นปีกว่าจะแก้555555