GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โซลไม่เข้าเซิฟนรก

itopohyes

• Newbie
  • *
ผมก็งงว่าเติมเข้าใต้ไปแล้วแต่ทำไมนรกยังไม่ได้ทั้งที่เซิฟใต้ก็ได้โซลแล้วดุทีครับ g#033

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ต้องรอคร้าบบบ เหมือนผม รอไปครึ่งชั่วโมง  #038
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
รอวันนึงมาเข้าครับ เข้าแน่นอน g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

,, ,, ,, อ๊อก กก ~ !!

• **
1วันเต็มยังไม่ได้คับ ( เค้าพี่ผมมาตอบแทนๆ )  g#040

tai..

• Newbie
  • *
เข้ารหัสเซิฟหลักก่อนเลยครับแล้วจะเด้งเข้านรก

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
1วันเต็มยังไม่ได้คับ ( เค้าพี่ผมมาตอบแทนๆ )  g#040

มันอาจจะต้องใช้เวลาคำนวนหน่อยน้า ผมว่า เพราะว่ามันต้องมีการส่งเข้าเซิฟหลักแน่นอน แล้วจึงต้องรอระบบตรวจสอบแล้วส่งเข้าเซิฟทดสอบ  g#031
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;