GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เหรียญรางวัลต่างๆสามารถฝากเข้าคลังทีม / ใช้ร่วมกันในไอดีได้

cracw

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้เรามีปัญหาคือไอดีเดียวกันแต่เหรียญรางวัลมันกระจายมากเลย   woon_cry
เลยอยากจะให้จีช่วยปรับให้เหรียญกิจกรรมเนี้ยมันฝากเข้าคลังได้ หรือไม่ก็เป็นของประเภทที่ใช้ทั้งไอดีัได้

cracw

• Jr. Member
  • **
มันจะเป็นการปั้มอะสิครับ woon_shock
woon_huh มันปั๊มได้เหรอครับ?เหรียญกิจกรรมใหม่ (พวกกิจกรรมกล้วย) มันแจกเป็นเวลานิครับ ยังไงก็ได้วันละ 6 เหรียญ/ไอดี 

aos412jame3

• Newbie
  • *
ถ้าเหรียญกิจใหม่พอได้ แหละ แต่หมายถึงเหรียญกิจ
ขาวๆรายวันอะ มันจะปั้มเอานะซิ -3- woon_555

Jimmy'

• Full Member
ถ้าเหรียญกิจใหม่พอได้ แหละ แต่หมายถึงเหรียญกิจ
ขาวๆรายวันอะ มันจะปั้มเอานะซิ -3- woon_555
ถ้าคนจะปั้มยังไงมันก็ปั้มได้ แต่อาจจะยุ่งยากหน่อย

pool112

• Newbie
  • *
มันช่างสรรหาวิธีจริงเลยพวกปั๊มของนิ ยอมรับเลยจริงๆ ไอ้เราแค่ลงกิจกว่าจะได้เหรียญมาช่างยากเย็นเหลือเกิน