GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค หรือป่าว

ZoDiC

• Jr. Member
  • **
สถานะพรางตัวหลังจากที่เราวาป มันไม่สามารถ ทำอะไรได้ใช่ไหม ครับ เช่น ใช้สกิว คุยปกติ หรือแม้กระทั่งการทำงานของ สัตว์ อัญเชิญ และดาเมจที่สร้างมาจากสกิว พวกทวน และเสาอาคม

แต่ ผมเจอ บัค เสาอาคมและซิคิกามิของคนทรง ที่วางเสาเสร็จ วางซิคิ เสร็จ  แลเววาแไปแมพเดวกัน หรือใกล้ๆ กับเสาอาคมนั้น จะยังทำให้ เสาอาคม และซิคิ ยัง ทำงานปกติ 

อยากทราบว่ามันบัคหรือไม่ ถ้าบัคแก้ด่วน  ถ้าไม่บัค มันก็โกง มากๆด้วย วางเสา เสร็จ แล้ววาปไปหาพระใกล้ๆ นั้น  แต่นี้ก็ไม่มีใครทำไรเราได้แระ แถมใครที่วิ่งมาใกล้ๆ ตรงนั้น ก้ ตายหมด

และที่สำคัญวิธี นี้ ยังเป็นวิธีที่พวกออโต้เม้าใช้กันด้วย วาปๆ ทำให้ไม่สามารถโหวต ได้ ครับ
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ