GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกี่ยวกับc3ครับ

loveaewcrs

• Newbie
  • *
พอดีว่าจุติ2เคยเป็นเบรด ทำc3ไว้2อัน คือ สวนกลับ กับ ดาบธาตุ
แล้วเปลี่ยนอาชีพเล่นพระทำc3คือเสาวิญญาน (ตอนจุติที่2เหมือนกันครับ)
แล้วตอนนี้จุติ6มาเล่นเบรด c3 มันหายไปไหนอะครับ กดดูทั้งหมดแล้วมีแค่เสาวิญญาน(ทำตอนเป็นพระจุติที่2) กับระเบิดของเบอ
เคยตั้งกระทู้ถามจีแล้วจีว่า เคยรีอาชีพมาจะไม่หาย
เรื่องที่บอกถึงนี่ตอนจุติที่2นะครับ ทั้งเบรดทั้งพระ c3 เบรดหาย c3พระยังอยู่ รีอาชีพตอนจุเดียวกันครับ
 woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
ผมทำใหม่จะเร็วกว่าจีเอ็มตรวจสอบรึเปล่า - -' แค่งงนะครับ
ID:loveaewcrs
ชื่อตัวละคร _SAKURA_KU
เซิฟเวอร์:วุ้นสวรรค์