GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การตั้งคีย์ ลัด

poom0024

• Jr. Member
  • **
ทำไมเวลาออก แล้วเข้าใหม่ต้องต้องใหม่ทุกทีวะ ไอสัสเอ้ย กุมีหลายตัวกุเบื่อชิบหายเกมอื่นไม่เห็นต้องตั้งใหม่บ่อยๆแบบนี้เลย

The.

• The
  • Full Member
ต้องเป็นจอแรก คับมันถึงจะจำคีลัด  g#017 g#017

blackcatXII

• **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ
เท่าที่ผมสังเกตุคือ เวลาออน 2 จอขึ้นไป มันจะไม่เซฟคีย์ลัดให้นะคับ
วิธีคือ ออนจอเดียวตั้งคีย์ลัด ออกตัวนั้น แล้วใช้วนไปเรื่อยๆทุกตัวคับ
ถ้าผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยคับ

JuBBabyCry

• **
ถ้าไม่ผิดเวลาจะออกเกมให้กดลอคเอาท์ก่อน แล้วค่อยปิดเกม มันจะเซฟให้  woon_yes

เท่าที่ผมสังเกตุคือ เวลาออน 2 จอขึ้นไป มันจะไม่เซฟคีย์ลัดให้นะคับ
วิธีคือ ออนจอเดียวตั้งคีย์ลัด ออกตัวนั้น แล้วใช้วนไปเรื่อยๆทุกตัวคับ
ถ้าผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยคับ

ตามนี้ครับ