GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนหน่อยครับ ไม่ได้เข้าเล่นนาน

nartbee7

• Newbie
  • *
คือช่วงนี้ผมว่างมาก ไม่ได้เล่นเกมนี้เกือบๆ 3 ปี เลยกลับมาเล่นอีกครั้ง อยากทราบว่า เบอเวล96 มีผอบเชียโชค อาหาร เซตหายนะครับ สามารถเวลคนเดียวได้ที่ไหนบ้างครับ หรือมีที่ไหน เวลาไหน ที่เค้าเวลกันเยอะๆเป็นปาร์ตี้แบบแต่ก่อน เกมนี้เปลี่ยนไปเยอะมากครับ ผมเข้ามาเล่นอีกทีเล่นเอางงเลย เซิฟสวรรค์นะครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ woon_sunny

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ลับแลเลยยยยยยยย  g#004
หรือดูดเวลที่โขนดีล่ะ ไม่ก็ เข้าปาร์ตี้ในกิลที่ครองปราสาทอยู่อ่ะค่ะ  g#017
#วุ้นนรกกกกกกก ♥