GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าเกมร์ไม่ได้ ติดต่อเซิร์ฟไม่ได้เป็นอัลไล

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
15.10 เป็นต้นมา เน็ตปกติ แต่เกมร์ออนเข้าไม่ได้ เว็บก็เน่าๆ เป็นอะไรรึนั้น ทีมงานทำอะไรอีก - -

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
ลบได้เลยเน็ตผมเน่าเอง  g#037 g#037 g#037

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง