GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 24 ตุลาคม 2555

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
น่าจะมีรีฟรี มี*เซิฟจากกิจซอเรี่ยนแหละ  แต่จีคงลืมเขียนเพิ่มให้ชัดเจน
ทีมงานได้เปิด npc ให้ผู้เล่นได้ทำการ reset แล้วครับ g#031
]ลดราคายารีรอไว้ด้วยเลย รีฟรีทีไร รีผิดกันทุกที  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
น่าจะมีรีฟรี มี*เซิฟจากกิจซอเรี่ยนแหละ  แต่จีคงลืมเขียนเพิ่มให้ชัดเจน
ทีมงานได้เปิด npc ให้ผู้เล่นได้ทำการ reset แล้วครับ g#031
ปิดเมื่อไร แต่คงรีวันนี้ล่ะ 55+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

TAMA

ปิดเมื่อไร แต่คงรีวันนี้ล่ะ 55+
วันที่ 24 – 31 ตุลาคม 2555 ก่อนปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ครับ g#004

actzaoic2

• Newbie
  • *
แส้ที่ว่านี่ ใช้ตีมอนจะมีโอกาศติดไหม  แล้่วจะรู้ได้ไง ไม่แน่มอนบางตัวอาจเป็นคนละเพศกับเรา   ก็   เป็น    ได้

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

nanona

• Newbie
  • *
คลาส 3 พาลา จะปรับเพื่ออะไรครับ

เล็งแทงปรับมั้งสิ ไมไม่ให้เป็นเหมือนกายมีดของเรนเจอล่ะ

พาลาไม่ได้ว่างกดคีย์ลัดตลอดนะครับ
[/font]

woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
คลาส 3 พาลา จะปรับเพื่ออะไรครับ

เล็งแทงปรับมั้งสิ ไมไม่ให้เป็นเหมือนกายมีดของเรนเจอล่ะ

พาลาไม่ได้ว่างกดคีย์ลัดตลอดนะครับ
[/font]

woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

มันแย่ขนาดนั้นเลยหรอ

DarkEagle

• DarkEagle
 ค้อน 84 ความสามารถได้แบบนี้ แล้วไม่คิดจะเอาค้อน 89 ไปเปลี่ยนความสามารถบ้างเหรอครับ  ดีอย่างเดียวคือ ไม่มีน้ำหนัก  g#013