GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 17 ตุลาคม 2555

Slipknot

• Full Member
แล้วเรื่อง สงครามชิงประสาทละคับ  ธง ของหัวเมืองต่าง ๆ GM ทามะ บอกจะเอาเข้าที่ประชุมแล้ว จะลงพร้อมกับ
แพท ไหม่ ไหญ่ยักนี้ ไม่เห้นจะมีความคืบหน้า  g#033 g#033 g#033

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

CacAloz

หวังว่าแพทคงจะไม่มาพร้อมบัคหนะครับ

อย่าไปกลัวครับ ของมันคู่กัน ถ้าไม่บั๊กสิแปลก woon_sunny

ปิ้ววววว`

• Sr. Member
  • doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?
เป็นงั้นไป สงสัยเวลาเวลอัพ จุได้กำไลไรงี้ ต้องถ่ายรูปไว้ใช่ป่ะ g#015

DEK_RoCBoyZ

• **

~U~

• **
ถ้าจะเล่นเผ่าอสุราต้องสมัครใหม่เลือกเผ่า อสุรา ใช่ปะ   g#017

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

หวังว่าแพทคงจะไม่มาพร้อมบัคหนะครับ

อย่าไปกลัวครับ ของมันคู่กัน ถ้าไม่บั๊กสิแปลก woon_sunny
ซะงั้น  g#016 g#016 g#016
เตรียมแจ้งบัค รับหมวก หุ ๆ ๆ จีเขาอยากแจก
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-_YC_-

• **
ธงบางกระท่อม  woon_555  woon_555
น่าจะมี ขี้เกียจไป ที่อื่น
คนกินคน ?? ไรหว่า

CacAloz

ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

กรณีตัวละครเก่าเผ่าอสุราในเซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์
ผู้เล่นที่มีตัวละครเผ่าอสุราในเซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ ตัวละครจะ LVเท่าเดิม ทางทีมงานจะทำการ รีค่าสเตตัสและสกิลให้ใหม่ครับ
เมื่อเข้าเกมผู้เล่นจะเห็นตัวละคร LV. 1 ให้ผู้เล่นทำการโจมตีมอนสเตอร์นอกเมืองแค่ 1 ตัว LV ของเผ่าอสุราก็จะอัพขึ้นมาเท่าของเดิม(ตัวละครบางท่าน % อาจจะได้กลับมาไม่ครบ ทีมงานขออภัยในส่วนนี้ด้วยนะครับ)

หากตัวละครเผ่าอสุราท่านใดติดปัญหา LVไม่อัพตามที่ทางทีมงานในแจ้งไว้ด้านบนให้แจ้งเรื่องเข้ามาที่ http://support.gameindy.com/

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

.P a t c h a :)

ขอให้แพทซ์นี้ผ่านไปด้วยดีไม่มีปัญหา
 g#020 g#020 g#020

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019