GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 26 กันยายน 2555

1_AUN_1

• Newbie
  • *
ชอบ เอฟเฟค ของวิ คับ

แต่ ขอให้มี ของ อาชีพ อื่น ด้วย คับ g#022

1_AUN_1

• Newbie
  • *
ชาปจะมีของธาตุกับเขามั้ยครับ ยังไม่เคยได้เห้นธนูธาตุเลย
ช่ายๆๆๆ ๆๆๆ  woon_yes woon_yes woon_yes

IIก๊J!!wuด้า

• Newbie
  • *

เอฟเฟควิสวย

และคงมาพร้อมกับอาการแลค และสารพัดปัญหาด้านกราฟฟิค

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
ชาปจะมีของธาตุกับเขามั้ยครับ ยังไม่เคยได้เห้นธนูธาตุเลย
ช่ายๆๆๆ ๆๆๆ  woon_yes woon_yes woon_yes

ผมเห็นนะ คันศรอัสนีบาตไง

คันศรอัสนีบาต

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **

willy16475

• Newbie
  • *
  • วิลลี่
ถ้าปรับให้ สมาธิในการต่อสู้ ของเบลด แก้ใบ้ได้ด้วย จะดีมาก  woon_love

.P a t c h a :)

• Full Member
เอฟเฟคของวิสวยมาก = =

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

FFiM

คันศรอัสนีบาต g#017

Microsoft

• Newbie
  • *
 woon_shock woon_shock woon_shock ธาตุลมมีตั้งอันนึงลืมไปเลยเพราะเอาไปใช้อาไรไม่ได้ยิงมอลส่วนใหญ่ไม่เข้า
คันศรอัสนีบาต g#017

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
พระ คงหันมา เล่นสายน้ำแข็งกันมั่งละ (ประชด)  woon_sad1 woon_sad1
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

oatcha

รอแรร์วอ90 g#031
       รออีกนานอะสหาย พวกปลอกแขนแรร์ระดับล่างๆยังไม่ออกมาเลย แพทหน้า ดาวกระจายกะปลอกแขนแน่  woon_555