GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เรื่องของรางวัล กิจกรรมต้อนรับฟุตบอลยูโร 2012 กับ ย.ยุ่น คนบ้าบอล

CacAloz

• Full Member
จากกิจกรรมต้อนรับฟุตบอลยูโร 2012 กับ ย.ยุ่น คนบ้าบอล พิเศษสุด ๆ ๆ  ในส่วนของรางวัล **หมวกทีมอันดับ 3 ทางทีมงานจะให้ผู้เล่นได้ทำการแลกของรางวัลได้ 2 ทีม ผู้เล่นท่านไหนมีหมวกทีมชาติที่อยู่ในรอบ 4 ทีมนี้ มีลุ้นได้รับรางวัลอย่างแน่นอน วะวะวะว๊าวววแจ่มใช้ปะละ !! ติดตามรายละเอียด ดังนี้

จากรูปภาพตัวอย่าง ของรางวัล **หมวกทีมอันดับ 3 ที่จะนำมาแลกของรางวัลจะมี 2 ทีม นะครับ ^^

หมายเหตุ : หลังจากการแข่งขันจบลงทางทีมงานจะแจ้งวันเวลาในส่วนของการแลกของรางวัลอีกครั้ง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2012, 16:18:39 โดย จีเอ็มเปเป้ »

untitled

• Sr. Member
จากกิจกรรมต้อนรับฟุตบอลยูโร 2012 กับ ย.ยุ่น คนบ้าบอล พิเศษสุด ๆ ๆ  ในส่วนของรางวัล **หมวกทีมอันดับ 3 ทางทีมงานจะให้ผู้เล่นได้ทำการแลกของรางวัลได้ 2 ทีม ผู้เล่นท่านไหนมีหมวกทีมชาติที่อยู่ในรอบ 4 ทีมนี้ มีลุ้นได้รับรางวัลอย่างแน่นอน วะวะวะว๊าวววแจ่มใช้ปะละ !! ติดตามรายละเอียด ดังนี้

จากรูปภาพตัวอย่าง ของรางวัล **หมวกทีมอันดับ 3 ที่จะนำมาแลกของรางวัลจะมี 2 ทีม นะครับ ^^

หมายเหตุ : หลังจากการแข่งขันจบลงทางทีมงานจะแจ้งวันเวลาในส่วนของการแลกของรางวัลอีกครั้ง

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
ชอบคุณครับ

ไม่ต้องชอบก้ได้ครับเขิน

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *

coalapanda

• Administrator
ซื้อหมวกกับ ย.ยุ่น มาแลกได้ป่าวอะ หรือว่าต้องเป็นหมวกที่ออน 10 ชม

แลกได้ทั้งคู่เลยครับ ไม่ว่าจะซื้อตรงกับ ย.ยุ่น หรือทำเควสครับ

ปล.เซ็ง ทำไมเปเป้ไม่ให้สเปนเป็นที่ 1 ฟระ!!

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
 woon_yes
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

coalapanda

• Administrator

CacAloz

ยกตัวอย่างมาเหมือนตาเห็น  #038 #038 ผมไม่ได้ล็อคผลบอลยูโลนะครับ
เราว่านายพลาดตรงคู่สุดท้ายแน่  woon_555 woon_555

สเปนของนายจะสู้ อิตาลี่เราได้เหรอ เรามี จอมมารบูโลเตรี่ นะครับ  g#009 g#009

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ของรางวัลมีอะไรมั่งอ่ะ

ปล.อิตาลี่ ล้างคอรอไว้เลยดีกว่า  เวลาโดนเชือดจะได้ไม่เจ็บมาก

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз