GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 27 มิถุนายน 2555

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
แรร์ พาลา 95 ? ไปไหนละ
แร์พาลา 95  หายหัวไปไหนวะ  นานจัง.... g#014 g#014 g#014

ทำการทดสอบอยู่ครับ ความสามารถไม่ผ่านต้องปรับปรุงใหม่ g#017

อาชีพนี้มีคนเล่นอีกหรอ คิดว่าเล่นแต่วิทั้งเซิฟ

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ
รางวัลใหญ่ เป็น ตั๋วแลกยากูด้า หมวกหมาป่า มันไม่ดึงดูดให้  ซื้อ  g#004
เลยจัด ตะโก้ไอซซี่ มาแทน อิอิอิ g#019  g#021

omgload

• Newbie
  • *
แรร์ พาลา 95 ? ไปไหนละ
แร์พาลา 95  หายหัวไปไหนวะ  นานจัง.... g#014 g#014 g#014

ทำการทดสอบอยู่ครับ ความสามารถไม่ผ่านต้องปรับปรุงใหม่ g#017

อาชีพนี้มีคนเล่นอีกหรอ คิดว่าเล่นแต่วิทั้งเซิฟ

ทำไงได้ เล่นทำให้วิโคตรเทพแบบนี้
ใครไม่เ่ล่นวิก็บ้าแล้ว อาชีพเทพแบบนี้เล่นกันให้เยอะๆ
เดินไปไหนเจอแต่วิ สนุกเป็นบ้า

вιiz

• Jr. Member
  • **
  • Adam Levine ♥

X-Burner

Wildman

• Hidden Master
ตะโก้คงแพงน่าดูสิท่า  หาไรมาทีแพงๆทั้งนั้น  อยากได้แหะแต่ถ้าแพงไปไม่เอาหรอกเก็บเงินไว้ซื้อข้าวกินดีกว่า หน้า g#010 g#010 g#010 g#010 g#010 g#010  สนับสนุนมากก้ใช้ว่าจะทำให้ดีขึ้น

pongza57

• Newbie
  • *
อีกหน่อยคงมีตะโก้บิวโซโลมะแน่ ๆ  woon_555 (จะเป็นจริงหรือเปล่าน่ออ)

CacAloz

หนีปัญหาการอัพแรร์ 95 ทำงานไม่มีจรรยาบรรณเลย หนีปัญหาทั้งที่รู้ว่ามีผู้เล่นรอคอย
(ลดกระแสด้วยการหนีปัญหาไม่เท่เลย g#030)

ถึงผมจะชั่ว แต่ผมก็อยู่ในกฏ และกติกาของเกมส์มาตลอด ว่าแต่ทีมงานละ มีกฏและกติกาในการทำงานบ้างไหมหรือจะหนีปัญหาลดกระแสด้วยการดองแรร์ 95 ที่ไม่มีคุณภาพต่อไป บัคอื่นๆก็เต็มเกมส์แล้วท่านยิ่งดองก็มีแต่จะมากขึ้นไม่ได้มีทางให้มันลดลงได้เลยแต่อย่างใด  g#030

ไม่ได้หนีไปไหนครับ เอาไปแก้ไขอยู่  woon_love woon_love

หนีปัญหาการอัพแรร์ 95 ทำงานไม่มีจรรยาบรรณเลย หนีปัญหาทั้งที่รู้ว่ามีผู้เล่นรอคอย
(ลดกระแสด้วยการหนีปัญหาไม่เท่เลย g#030)

ถึงผมจะชั่ว แต่ผมก็อยู่ในกฏ และกติกาของเกมส์มาตลอด ว่าแต่ทีมงานละ มีกฏและกติกาในการทำงานบ้างไหมหรือจะหนีปัญหาลดกระแสด้วยการดองแรร์ 95 ที่ไม่มีคุณภาพต่อไป บัคอื่นๆก็เต็มเกมส์แล้วท่านยิ่งดองก็มีแต่จะมากขึ้นไม่ได้มีทางให้มันลดลงได้เลยแต่อย่างใด  g#030

ไม่ได้หนีไปไหนครับ เอาไปแก้ไขอยู่  woon_love woon_love

g#009  รับทราบ ลูกพี่ อัพแรร์ 95 ทุกอาชีพอัพให้เทพนะปัญหาจะได้จบๆไป
จะให้ดีแรร์ 95 ที่ยังไม่อัพกับแรร์ 95 ที่จะอัพแก้ไขความสามารถให้ตรงสายจัดมาพุธหน้าชุดเดียวพร้อมกันหมดผมว่าปัญหาจะหมดไป

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

oatcha

จีเปเป้ครับ แรร์พาลาไม่ต้องให้มันเทพนักหลอกนะ แค่ซี3ดูดเลือดนะพวกสายที่เข้าไปคลุกวงในด้วยก็แย่ละ โดนไปที10เค+ได้ใหนจะเกราะป้องกัน โล่อีก  g#002 g#002 โห๊ดโหด และยังมีซี3ท่าหอกเหิรหาวอีกนะ พวกแอสเบลดงี้เห็นแล้วอายเลย  g#002 g#002

bleach_lnw

• Jr. Member
  • **
  • เวร ย่อมระงับด้วยการ จองเวร!!!