GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธ ที่ 27 มิถุนายน 2555

Ninenoiiz_.

• Full Member
ของวิเทพอีกละ เมื่อเทียบกับไอเทมอาชีพอื่นๆ
ผมถามหน่อย ว่าแต่ของวิเทพของวิเทพ คทาอะมันใช้ได้แค่วิหรอ มันใส่ไม้ แคสเตอ วอ วิ แล้วทำไมต้องเจาะจงแต่วิ แล้วความสามารถแบบนั้นมันเทพแล้วหรอ

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ถ้าเพิ่มทักษะประจำอาวุธลงไปในแรร์ เวลต่ำด้วยก็ดี เอาใจพวกเริ่มเล่นใหม่จริงๆ จะดีมากนะ อย่างเช่นที่มีอยู่แล้ว--มีดผลึก (เวลเท่าไหร่น้า ลืมแระ ใช่21 ป่าวไม่รุ) มีทักษะประกายแสงผลึก ช่วยผู้เล่นใหม่ๆได้มาก แล้วก็หอกพาลา ที่มีทักษะพฤกษาพันธนาการ....ไม่ใช่เอาใจแต่พวกที่มีแรร์เวลสูงๆอย่างเดียว เพราะถ้าเกิดใส่ความสามารถให้กับแรร์เวลสูงไม่ดีพอไม่เหมาะ เดียวก็ถูกผู้เล่นด่าอีก แต่แรร์เวลต่ำมีความสามารถดีมั่งห่วยมั่ง ไม่น่าจะมีคนบ่นเท่าไหร่หรอก เพราะส่วนมากที่ออกมาบ่นก็มีแต่พวกเวลสูงๆมีของแรร์เวลสูงใส่กันทั้งนั้น คงไม่มีหรอกนะแบบที่เวล90+ เอาของแรร์(อาวุธนะ)เวล 49-59 มาใช้ พอกากก็มางอแงกะทีมงาน คงมีบ้างแหละแต่น้อย
    ***ยังไงก็อย่าเพิ่งมองข้ามแรร์เวลน้อยๆด้วยนะครับ***

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
เปิด ย.ยุ่น แบบที่ชื้อของโซลแล้วลุ้นรางวัลใหญ่ หูเอล หมวกหมาป่า แว่นแดง แบบนี้ป่ะ

แต่รอบนี้รางวัลใหญ่เป็นตะโก้บอสแทน ใช่ป่ะครับ...

• **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ว่าแต่ความสามารถคฑา 2 อันนี้ดีก่า คฑาเวล66 "คฑาแห่งอิเดน" พูดถึงความสามารถนะ อย่างอื่น บ่เกี่ยวเด้อ

oatcha

ตะโก้บอสไอร์ซี่นี่นะ ผมว่าราคาคงประมาณ10000-50000โซลขึ้นไปเป็นแน่แท้ และที่แน่ๆเกราะแรร์  g#002 g#002 ถ้าเดือนหน้าไม่ออกผมจ้างเจ้านายคณไล่คุณออกแน่ๆจีเปเป้คุง ส่วนจีค้างคาวเพลิงเป็นคนที2  woon_555 woon_555

• **
        ตะโก้บอสไอร์ซี่นี่นะ ผมว่าราคาคงประมาณ10000-50000โซลขึ้นไปเป็นแน่แท้ และที่แน่ๆเกราะแรร์  g#002 g#002 ถ้าเดือนหน้าไม่ออกผมจ้างเจ้านายคณไล่คุณออกแน่ๆจีเปเป้คุง ส่วนจีค้างคาวเพลิงเป็นคนที2  woon_555 woon_555
ขอเป็นกระต๊อบน้อยคนที่2ได้ป่ะ woon_555

oatcha

ขอเป็นกระต๊อบน้อยคนที่2ได้ป่ะ woon_555
  จีกระติบน้อยเก็บใว้ก่อนครับ เพราะผมยังต้องการทีมที่ทำเก็มล์ได้สุดจะบัค@โล@ดอง เอาใว้อยู่  woon_555

หนีปัญหาการอัพแรร์ 95 ทำงานไม่มีจรรยาบรรณเลย หนีปัญหาทั้งที่รู้ว่ามีผู้เล่นรอคอย
(ลดกระแสด้วยการหนีปัญหาไม่เท่เลย g#030)

ถึงผมจะชั่ว แต่ผมก็อยู่ในกฏ และกติกาของเกมส์มาตลอด ว่าแต่ทีมงานละ มีกฏและกติกาในการทำงานบ้างไหมหรือจะหนีปัญหาลดกระแสด้วยการดองแรร์ 95 ที่ไม่มีคุณภาพต่อไป บัคอื่นๆก็เต็มเกมส์แล้วท่านยิ่งดองก็มีแต่จะมากขึ้นไม่ได้มีทางให้มันลดลงได้เลยแต่อย่างใด  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
แรร์ พาลา 95 ? ไปไหนละ
แร์พาลา 95  หายหัวไปไหนวะ  นานจัง.... g#014 g#014 g#014

ทำการทดสอบอยู่ครับ ความสามารถไม่ผ่านต้องปรับปรุงใหม่ g#017
ปลวกเฝ้าสุสาน