GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หาสมุนไพร์ดีๆ ก็โดนฆ่าถึง2รอบ

tintin1832541

• Newbie
  • *
AimaiiBoo  คนนี้คับฆ่าผมไป2รอบ ตอนแรกก็ไม่คิดอะไร พอผมกลับหาสมุนไพรที่เดิมก็โดนมันฆ่าอีก    แล้วไม่มีแม้แต่คำขอโทษคับ

ช่วยๆ กันบอกต่อด้วยนะคับ  ขังคุกมันสักเดือน2เดือน ดีกว่านะคับ ดีกว่าไปไล่ฆ่าชาวบ้านยะคับ

tintin1832541

• Newbie
  • *
เคียร์กัยล่ะ ให้อภัยกันแล้วนะ  เป็นเพื่อนที่สนิทเฉยเลย

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ