GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอเกี่ยวกับ สกิวบัญญัติแห่งความพินาศ

08085297

• Newbie
  • *
ลงทุน ทำให้บัญญัติร่ายไว ลงทุนฟิวของ ขี่หมาร่าง 4 ลงทุนไปประมาณ เกือบ 5000 บาท
ส่วน อีกคน ลงทุนแค่ 500 ซื้อหมวกมังกรอมตะ หรือไม่ต้องลงทุนทำเองเลย โดนบัญญัติเข้า 7000

เขายังไม่ร้องเลย เพราะอะไรนะหรอ เพราะเขาเข้าใจว่ามันคือ วิธีแก้ทาง ทุกอย่างมันต้องมีวิธีแก้ทาง เพราะถ้ามันเทพเกินไม่มีวิธีแก้ทาง มันจะโหดเกินคนจะแห่เล่นกันทั้งเกม

08085297

• Newbie
  • *
หมวกอะไรน้า ที่มันโดนบัยญัตื เข้า7000 หมวกอะไรน้า ไม่ลงทุนแล้วอยากได้ของดีๆ ไม่ลงทุนแล้วอยากเทพ น่าขรรม g#037 g#037 g#037 g#037
หมวกอะไรเหรอครับ ผมจะได้ไปซื้อมั่งยังพอมีเงินอยู่ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ  woon_sunny woon_sunny
ทำเองเลย หมวกมังกรอมตะ

c4

• Jr. Member
  • **
หมวกมังกรอำมตะมันบัคเหรอครับ ถึงโดนบัญญัติแค่7พัน ความสามารถมันแค่ทอนดาเมจไม่ใช่เหรอ สกิลบัญญัตมันคิดโอกาสตายเลย20% แล้วมันเกี่ยวกับดาเมจตรงไหน ถึงจะบอกว่าดาเมจมันออก 320K หมวกถ้าอัพluk 99 ก็ทอนได้แค่ราวๆ 50% ของดาเมจ ยังไงก็เข้าราวๆ 150K ตอนนี้อาชีพไหนบ้างที่มันทำเลือดได้ขนาดนั้นบ้าง บัญญัติทำดีๆ ดีเลยแค่9 วินาทีเอง แถมติดเดจาอีกยิ่งโกงไปครับ

08085297

• Newbie
  • *
หมวกมังกรอำมตะมันบัคเหรอครับ ถึงโดนบัญญัติแค่7พัน ความสามารถมันแค่ทอนดาเมจไม่ใช่เหรอ สกิลบัญญัตมันคิดโอกาสตายเลย20% แล้วมันเกี่ยวกับดาเมจตรงไหน ถึงจะบอกว่าดาเมจมันออก 320K หมวกถ้าอัพluk 99 ก็ทอนได้แค่ราวๆ 50% ของดาเมจ ยังไงก็เข้าราวๆ 150K ตอนนี้อาชีพไหนบ้างที่มันทำเลือดได้ขนาดนั้นบ้าง บัญญัติทำดีๆ ดีเลยแค่9 วินาทีเอง แถมติดเดจาอีกยิ่งโกงไปครับ
ไปลองใช้ยัง ไม่เอานั่งเทียนนะ ก็ไม่รู้สินะ บัยญัติใส่คนที่ใส่หมวกนี้แล้ว มัน เข้าแค่ 7000 เอง นะ ถามจีเอ็ม เค้าก็บอกไม่บัค เพราะมันคือความสามารถ ของหมวก

ถามกลับหน่อย สกิว วอ มันมีอะไรเด่นๆบ้าง นอกจากบัญญัติ สายฝนหรอ หรือ รัตติกาล เอีะ หรือ ซี3 ขั้นเทพ(ประชด) อย่างคำสาปแห่งอทรัมดี

เห็นมาหลายโพส แล้ว ซาปเทพเกินเพราะของเพราะแหวน ก้ไปร้องให้เขาปรับ เพราะตัวเองทำไม่ได้แบบเขา
มาเจอโพส นี้ โดนบัญญัติตาย มาร้องบัญญัติเทพเกิน โดยที่ไม่ถามหรอกว่าเขาใช้ของอะไรที่ทำให้ร่ายไวขนาดนั้น

ผมสังเกตุมาหลายรอบแล้วนะ พวกที่โพสให้ปรับอาชีพดน้นทีอาชีพนี้ที แม่ม ไม่เคยเล่นอาชีพเลย ส่วนมากโดนอาชีพนั้นตีตายมา เลยไม่คิดหาทางแก้ทาง แต่มาร้องให้จีเอ็มปรับดีกว่าไม่ต้องลงทุนอะไร
แล้วจีเอ็มแม่งก็บ้าจี้ปรับตามไอ้กากพวกนั้น แล้วผลที่ตามมาคืออะไรรู้ไหม บางคนเขาลงทุนไปเยอะแล้วไปปรับแบบนั้น เขาก้เลิกเล่นสิครับ รออะไร ขายของทิ้งเอาทุนคืนหนีไปเล่นเกมอื่นสิครับ รอไร เกมที่ เอาใจเด็กกากไม่คิดจะลงทุนอะไร ใครจะอยากเล่น

ว่างๆ

• Newbie
  • *
ไปลองใช้ยัง ไม่เอานั่งเทียนนะ ก็ไม่รู้สินะ บัยญัติใส่คนที่ใส่หมวกนี้แล้ว มัน เข้าแค่ 7000 เอง นะ ถามจีเอ็ม เค้าก็บอกไม่บัค เพราะมันคือความสามารถ ของหมวก

ถามกลับหน่อย สกิว วอ มันมีอะไรเด่นๆบ้าง นอกจากบัญญัติ สายฝนหรอ หรือ รัตติกาล เอีะ หรือ ซี3 ขั้นเทพ(ประชด) อย่างคำสาปแห่งอทรัมดี

เห็นมาหลายโพส แล้ว ซาปเทพเกินเพราะของเพราะแหวน ก้ไปร้องให้เขาปรับ เพราะตัวเองทำไม่ได้แบบเขา
มาเจอโพส นี้ โดนบัญญัติตาย มาร้องบัญญัติเทพเกิน โดยที่ไม่ถามหรอกว่าเขาใช้ของอะไรที่ทำให้ร่ายไวขนาดนั้น

ผมสังเกตุมาหลายรอบแล้วนะ พวกที่โพสให้ปรับอาชีพดน้นทีอาชีพนี้ที แม่ม ไม่เคยเล่นอาชีพเลย ส่วนมากโดนอาชีพนั้นตีตายมา เลยไม่คิดหาทางแก้ทาง แต่มาร้องให้จีเอ็มปรับดีกว่าไม่ต้องลงทุนอะไร
แล้วจีเอ็มแม่งก็บ้าจี้ปรับตามไอ้กากพวกนั้น แล้วผลที่ตามมาคืออะไรรู้ไหม บางคนเขาลงทุนไปเยอะแล้วไปปรับแบบนั้น เขาก้เลิกเล่นสิครับ รออะไร ขายของทิ้งเอาทุนคืนหนีไปเล่นเกมอื่นสิครับ รอไร เกมที่ เอาใจเด็กกากไม่คิดจะลงทุนอะไร ใครจะอยากเล่น

555+ ยังๆ ยังไม่หยุดอีกหรอ ดูจากเสียงส่วนใหญ่เขาเสนอให้ปรับ ส่วนรวมๆไม่ใช่ส่วนตัว หยุดดิ้นได้เเล้ว ขำๆ ดูจากกระทู้ชาบก็น่าจะเข้าใจนะ น่าจะอีกสักชาติถึงปรับ อย่าเพิ่งร้อน ทนๆเล่นไป หรือเลิกก็ได้ 555+

Beathollow'

• Newbie
  • *
ไปเล่นพระ พยา สื่อสิ ใส่พระ90 ก็ไม่ตายละ ใส่หมวกมังกร เลือดก็ยังเหลือ 50%  บัญญัติก็เอาไม่ลง

08085297

• Newbie
  • *
ปรับไปเหอะ อาชีพไหน เทพกูก็ย้ายไปเล่นอาชีพนั้น ดิ แหวนมี ของมี กลัวไร อย่างน้อยๆ กุแพ้ กุก้ไม่เคยร้องให้เขาปรับ หรอก ไม่ใช่พวกกาก ไร้ปัญญา เอาชนะเขาแล้วร้องปรับ น่าสมเพช เนอะ เสียงส่วนใหญ่ นี่ ไอดีตัวเองหมดเลยป่าว

สาวกแวมไพร์
ว่างๆ
c4
chongnang

4 ตัวนี้ คนเดียวกันป่าวว้า ลักษษระการพิมคำที่ใช้ เหมือนกันจนน่าแปลกเลยน้า
ตั้งกระทู้เองสนับสนุนตัวเอง เอ๊ะ ยังไงๆ
 #038 #038 #038

Herela

• Newbie
  • *
ดูดมากไปจนหลอนรึเปล่า ที่บอกแพ้อาชีพอะไรแล้วมาร้องให้ปรับ? ตกลงสกิลบัญญัติทีเดียวตายนี่มึงคิดว่าเหมาะแล้วใช่ไหม ถ้ายังงั้น ทีมงานก้ช่วยปรับเทร กุยิงทีเดียวให้มันตายเลยเหมือนบัญญัติได้มั้ย กุหมายถึงยิงทุกอาชีพทีเดียวตายด้วยนะ ปรับแอสให้ตีพวกขุน พาลาทีเดียวเลยตายได้มั้ย เอาดีเลน้อยๆแบบบัญญัติด้วยล่ะ
พวกสมองหมากุละขำ อาชีพไหนเทพก็ย้ายไปเล่นอาชีพนั้น แล้วมึงจะเล่นอาชีพอื่นหาพ่อมึงเหรอ ใครก็อยากเล่นอาชีพที่ชอบปะ ที่บางอาชีพมันยังมีหลายสกิลที่มันยังโกง วอลอคบัญญัติใส่แค่ตุ๊กตาต้องสาปก็เอาชนะได้ทุกแหวน แบบนี้มึงคิดว่าสมดุลไหม ไม่ใช่ว่ากุแพ้แล้วมาร้องให้ปรับ วอลอคกุก็เล่น เล่นแล้วกุเห็นว่ามันโกง กุก็มาลงให้ทีมงานพิจารณาในบอร์ด ให้ไปทดสอบดู เพราะปล่อยไว้เป็นชาติถ้าไม่มีคนพิมพ์บอก มันก็เป็นอยู่อย่างนั้นแหละ สมเภชแต่พวกที่กัวปรับแล้วเข้ามาดิ้นกะเเด่วๆนี่แหละ มึงไม่เห็นด้วยก็เอาเหตุผลมึงมาดีเบตดิ แต่ไม่เอานะเรื่องไล่ไปเล่นอาชีพนั้นอาชีพนี้ ความคิดโง่ๆ ไม่งั้นมันจะมีหลายตัวละครหลายอาชีพทำเหีั้ยไร คิดแบบนั้นไปเล่นมาริโอ้เหอะ  #038

pool112

• Newbie
  • *
ดูดมากไปจนหลอนรึเปล่า ที่บอกแพ้อาชีพอะไรแล้วมาร้องให้ปรับ? ตกลงสกิลบัญญัติทีเดียวตายนี่มึงคิดว่าเหมาะแล้วใช่ไหม ถ้ายังงั้น ทีมงานก้ช่วยปรับเทร กุยิงทีเดียวให้มันตายเลยเหมือนบัญญัติได้มั้ย กุหมายถึงยิงทุกอาชีพทีเดียวตายด้วยนะ ปรับแอสให้ตีพวกขุน พาลาทีเดียวเลยตายได้มั้ย เอาดีเลน้อยๆแบบบัญญัติด้วยล่ะ
พวกสมองหมากุละขำ อาชีพไหนเทพก็ย้ายไปเล่นอาชีพนั้น แล้วมึงจะเล่นอาชีพอื่นหาพ่อมึงเหรอ ใครก็อยากเล่นอาชีพที่ชอบปะ ที่บางอาชีพมันยังมีหลายสกิลที่มันยังโกง วอลอคบัญญัติใส่แค่ตุ๊กตาต้องสาปก็เอาชนะได้ทุกแหวน แบบนี้มึงคิดว่าสมดุลไหม ไม่ใช่ว่ากุแพ้แล้วมาร้องให้ปรับ วอลอคกุก็เล่น เล่นแล้วกุเห็นว่ามันโกง กุก็มาลงให้ทีมงานพิจารณาในบอร์ด ให้ไปทดสอบดู เพราะปล่อยไว้เป็นชาติถ้าไม่มีคนพิมพ์บอก มันก็เป็นอยู่อย่างนั้นแหละ สมเภชแต่พวกที่กัวปรับแล้วเข้ามาดิ้นกะเเด่วๆนี่แหละ มึงไม่เห็นด้วยก็เอาเหตุผลมึงมาดีเบตดิ แต่ไม่เอานะเรื่องไล่ไปเล่นอาชีพนั้นอาชีพนี้ ความคิดโง่ๆ ไม่งั้นมันจะมีหลายตัวละครหลายอาชีพทำเหีั้ยไร คิดแบบนั้นไปเล่นมาริโอ้เหอะ  #038

ถูกใจจังเม้นนี้  g#031 g#046 รีบๆหน่อย

aekkaratza

• Newbie
  • *
บัญญัติบ้าบอไร7000 ผมใส่หมวกมังกรอมตะ ยังโดนบัญญัติติดตายเหมือนเดิม
ไปลองของเกมส์ไหนมาครับ เกมส์อสุรา ใช่เกมส์เดียวกันมั้ย ???
 woon_5555 woon_5555

08085297

• Newbie
  • *

งั้น มึงก้ปรับให้ วอ พรางได้แบบเทร ดิ จุดเด่นจุดด้อย อย่าโง่

ส่วนพวกที่ มีหมวกแล้ว ทำกันบัยญัติไม่เป็น อะเลิกเล่นแล้วเอาหมวกไปขายเหอะ เทคนิคเขาก็มี แก้ทาง สมอง จะร้องปรับอย่างเดียว โง่จริงๆ

08085297

• Newbie
  • *
มึงร้องปรับ ยังกับมึงเป็นเจ้าของเกมเลย นะ กูว่านะไปสร้างเกมเล่นเองดีกว่าไป จะได้ไม่เป็นภาระของทีมงานเขา โง่แล้วเสือกกาก

Herela

• Newbie
  • *
เอามั้ยล่ะ วอพรางได้ เทรกุยิงทีเดียวตายได้เหมือนบัญญัติ ส่วนตัวกุเอานะ เพราะยังไงพรางก็ยังมีเงื่อนไขในการใช้อยู่ดี อย่าบอกนะจะพราง24ชั่วโมง กุแนะนำให้เลิกดูดแล้วตั้งสตินิดนึงนะครับ
จุดเด่นมึงคือบัญญัตินี่เหรอ อันนี้ไม่เรียกว่าจุดเด่น เรียกว่าจุดโกง เพราะมันทีเดียวตาย ดีเลย์ก็น้อย อีกทั้งหมวกมังกรอำมตะไม่ได้ช่วยห่าอะไรเลย เพราะมันบัค ทดสอบดู ลง luk 99 ก็ยังโดนดาเมจ320k เหมือนเดิมซะอีก ถ้าจีเอ็มบอกว่าไม่บัคนะ ถ้าเป็นแบบนี้บัญญัติก็บัคแล้วล่ะ เพราะดาเมจมันโดนหมวกมังกรอำมตะทอน ได้ราวๆ 50% ของดาเมจที่เกิน hp max ของผู้ใส่ เลือดกุ75k ทำไมยังโดน 320k อยู่ล่ะ ขนาดทอนนะเนี่ย ถ้าไม่ทอนก็ 640k อ่ะสิสกิลบัญญัติเนี่ย แจ้งบัคเลยนะกันนะ  #038