GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลไหนเก่งกว่ากัน

karinpofg6

• Newbie
  • *
ในวันวานมี 2 กิลครับ อยากรู้ว่ากิลไหนเก่งกว่ากัน woon_yes woon_yes

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ในวันวานมี 2 กิลครับ อยากรู้ว่ากิลไหนเก่งกว่ากัน woon_yes woon_yes
ถามงี้ต้องการอะไรครับ woon_5555 ถ้ากิลวอร์ก็รู้ๆกันอยู่

evilgenius

• Newbie
  • *
คำถามแบบนี้มันไร้ค่าอ่ะครับ เอาจริงๆคุณจะสนทำไมว่าใครเก่งกว่ากันแล้วเก่งกว่ากันมันวัดตรงไหน ในฐานะที่ผมเป็นตัวแทนของกิลหนึ่งในสองกิลนั้น ก็อยากจะบอกไว้เลยว่าของอย่างงี้มันมีขึ้นมีลงเสมอวันนึงคุณช้าคุณก็โดนแซงละ  และที่สำคัญเลยกิลผมถึงจะเล็กแต่ก็ไม่เอาคนประเภทถามคำถามแบบนี้หรอกนะ ถถถถถ  เอาเวลาไปหาของเกบเลเวลเถอะ

karinpofg6

• Newbie
  • *
   คุณ evilgeอะไรสักอย่าง ผมอ่านข้อความของคุณแล้วนะครับ ที่ผมถามเนี่ย ไม่ใช่จะเลือกเข้ากิลไหนหรอกนะครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบของคำถามนะครับ ผมได้รู้ว่า " ความเก่งมันไม่แน่นอน " นี่คือเนื้อหาสั้นๆที่คุณต้องการบอกผม  woon_yes woon_yes

แต่พอมีประโยคหลัง" และ " ของคุณมันทำให้ผมทราบว่า คุณใช้อารมณ์ในการตอบคำถามนี้ ติดเกมมากไปมันก็ไม่ได้นะครับ แยกแยะโลกจริงกับโลกของเกมด้วยนะครับ โดยส่วนตัวผมถามคำถามนี้โดยไม่มีเจตนาแอบแฝงหรือทำให้ 2 กิลแตกแยกกันแต่อย่างใด ขอบคุณครับ   g#015 g#015 g#015