GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรโกง

พ่อง

• Newbie
  • *
อ้างอะไรกะความสมดุลได้ พูดไปเถอะสมดุล

เพราะถึงอย่างไรผมก็ยังติดใจเทร

ที่มันดรอปของได้ดีกว่าอาชีพอื่น

ที่มันมีสกิลดรอป

แต่ไม่มีอาชีพอื่นดรอปได้เทียบเท่าเลย

แม้เทรจะกากแค่ไหนผมก็พร้อมที่จะเล่นมัน

ปัญหาของเรื่องนี้จริงๆคือ การดรอปของ

ถ้าตั้งเทรเปลี่ยนชื่อเป็น หน้าไม้ชู๊ตเตอร์ แล้วเอาสกิลดรอปออก

ปรับให้โอกาสดรอปเท่ากัน = การกด 777 ตลอดเวลาทุกสายอาชีพ

ก็น่าจะจบ

แต่ของคงล้นเซิรืฟ

แค่ความคิดเห็นนะอย่าคิดมาก    woon_555 woon_555 woon_555
ไม่คิดมากหรอกครับแต่ผมเห็นแล้วมากความคิด

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
น่าจะเอาความสามารถเทรบางอย่างเพิ่มใช้ชาร์ป บ้างนะครับ

~๐ Ryan ๐~

แต่แรชาปมันก็เน่าจริงๆแหละ น่าจะมีอะไรโดดเด่นกว่านี้ เช่น ความแรงโป๊ะ อัตราโจมที่แรงขึ้นอะไรงี้

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
ชาป ช่วยปรับให้มันเด่นทีเถอะ

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ปรับวอ ด้วยดิ - -*

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • Jr. Member
  • **
  • Can't Do Better#.
ขอร้องล่ะ"หน้าไม้เฝ้าประตูนรก"

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ไม่ต้องปรับอะไรมากหรอก ขออย่างเดียว(ถึงจะเล่นเทร) ให้ชาปมียิงสองดอกด้วยดิ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
ไม่ต้องปรับอะไรมากหรอก ขออย่างเดียว(ถึงจะเล่นเทร) ให้ชาปมียิงสองดอกด้วยดิ
2ดอกไงอะแบบจุดตาย8000 ก็เข้า8000 2ดอกเหรอ?? ถ้าได้ยังงี้ก็โอเคนะ55 (โกงไปแล้ววว)

-ู่^>

• **
  • 2l~^ุ่~l3
คุณเป็นผีหรอคับ ให้เทรเข้ายิงแล้วมาร้องขอปรับ #038 #038

noiizmax

• **
เกมส์อ่ะอะไรเปงได้   woon_555 woon_555 woon_555
ท่านจะมาพูดทำไม!!ลองเชอืดเทรชมีดหมือนผมสิ รับรองเทรชอ่อน  woon_555

โกงตรงไหนมิทราบมีหยุดเวลากะดีแล้วบอบบองจะตายเทรชอ่ะ  woon_shock
จริงเราะ

Hitokake

• **
ขอหล่ะ ให้น้องเบรดได้เกิดมั่งเท้อ....^^^

g#013 g#013 g#013

AsunAllI3araTz

ชาป มัน ควรเปนนักล่าไม่ใช้ถูกล่า อยู่ ตลอด ทำได้เเค่ จุตาย วุ้น PKนะ ผมไไม่ได้เล่น ชาปเเต่เล่นเทรเเต่ รู้ สึก น้้อยใจเเทนชาป เทร หาของ ล่าคน มัน มากเกินไป สมดุล ตรงไหน  g#031
เบลด กะ น่าสงสารพอตัวเลย ผมว่า

celex123

• Newbie
  • *
มันเป็นจุดเด่นของเเต่ละอาชีพน่ะครับ woon_yes ไม่งั้นเค้าจะเรียกว่าเกมส์รึ

Zelda

• **
"คุณเข้าใจ คำว่าเกม ดีแล้วหรือยัง ?"

Red Division

• **
  • Car Music
ถ้าเปลี่ยนฉายาเปนเทรนักล่าค่าหัวจะมีคนบ่นมั้ย #038 #038 #038