GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~*•VบวuกาSกS:โป่€IsuIจOร์•*~ !•~คSoบครัวสุดเอ๋O •*•IIต่IIสuจาอUอุ่u!!~~ :: Season II

บุคคลทั่วไป · 3205 · 583763

❤ Anny◕‿◕❤

• Full Member
มันดูแปลกๆไงไม่รุ  ไม่ชินเลยวุ้ย  กลับไปเล่นบอดเก่าๆดีกว่าเยอะ  >:(  จิงมะ

❤ Anny◕‿◕❤

เห็นบอดละเชง ตัวอักษรก็เล็ก  บอดก็ดูเล็กๆ เฮ้อยังไงก็ไม่ชินเลยวุ้ย  :-[

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
เจิมๆๆๆๆๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

• Porpangz •

• everlasting*
  • Jr. Member
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`

RaTeeR

• Newbie
  • *
สวัสดีจ้าชาวกระโป่ยทั้งหลาย  ;) แนะนำตัวเลยนะคะ เด็กเล่นเกมใหม่คร้า อิอิ
คนสวยๆ ที่ขี้บ่นในกิลแคสเปอร์จ๊ะ พี่ซ่าค่ะ

ยินดีกลับการเปิดบอร์ดใหม่
เด๋วแคสเปอร์ตามมาจ้า แหะๆ ขอเวลาทำก่อน

Aek RIN_JING

• Newbie
  • *
  • -...-
 จ . . . . . ะ . . . . . .จ . . . . . . .ะ. . . . . . . .เ . . . . . . . . .จ . . . . . . . . . .ิ . . . . . . . .ม
ข . . . . . .อ . . . . . . .เ . . .. . . .จ . . . . ..  .ิ . .. . . . . . . .ม . .. . . . . ท . . . . . . . .ี . . . . .นะ   

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 :) :) โป่ยๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

-BaTTosai-

• Jr. Member
  • **
ขอตัวหนังสือใหญ่กว่านี้ได้มะ มันเล็กเกินไปไหม

:o :o :o

ปล. อีโมชั่นมะสวยเลย T_T

l3ut ~ II

เจิมด้วยคนดิ๊  ;D
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง