GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมจ่ายไป5mมันไม่ไห้กบเวล70ผมเลยอ่ะมันชื่อl3lackDevil.

-_SucKSeeD_-

• Newbie
  • *
เหอะๆ ตัวผมเองคับ l3lackDevil. อ่า เซิฟดาวดึง เวล 74

คือแบบนี้ที่มันบอกว่าจ่ายไป 5m อ่า ที่จิงมันบอกจะแลกตัวละครจุ 2 อยู่เซิฟสวรรค์ ชื่อ ตัวที่มันว่าจะแลกชื่อว่า ban-more เซิฟสวรรค์

ส่วนที่มันว่า 5m อ่า ที่จิงมันเอาของเบอมาแลกกับผอบกบเวล 70 ผม แต่ผมปฎิเสธมันไป มันเลยยื้นข้อเสนอแลกแอสจุ 2 เซิฟสวรรค์มาให้อ่าคับ

และผมก็เลยสน ผมก็เลยบอกว่านายให้รหัสพิเศษเมื่อไหร่เราก็จะให้ผอบกบ ทันที แต่มันบอกว่าเป็นรหัสของพี่มันไม่รู้จักรหัสผ่านพิเศษ(อันนี้ผมรู้ว่าผมผิด)

แต่ก็นะผมก็กลัวโดนโกงผอบกบไปเฉยๆ ซื้อมาตั้ง 3m จะให้เสียเปล่า จีก็ลองคิดดูนะคับว่าใครผิด ส่วนที่ผมขอรหัสผ่านพิเศษ ก็เพราะมันบอกว่าจะแลกจิงๆ

ผมก็เลยขอรหัสผ่านพิเศษเพื่อมาเปลี่ยนรหัสคับ ยาวไปหน่อยก็อดทนอ่านกันหน่อยนะคับเผื่อที่ว่าจะได้รู้ว่าใครผิดถ้าผมผิดผมก็ยอมรับผิดคับ

แต่ผมขอรับรองว่าที่ผมเข้าไปดูรหัสเขาผมยังไม่ได้เอาของอะไรในตัวเขาสักชิ้นเลยคับ เพราะเขาเอาของออกจากตัวก่อนที่ผมจะเข้าดูรหัสแล้วคับ ขอบคุณครับ