GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์วันที่ 1 เมษายน 2563

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
  • Jr. Member
รายการอัพเดทประจำสัปดาห์วันที่ 1 เมษายน 2563 มีรายละเอียดดังนี้
1. แก้ไขข้อผิดพลาด ทักษะสวนกลับ ของเบลดมาสเตอร์ ที่สามารถใช้งานได้นอกพื้นที่ Dark zone
2. แก้ไขข้อผิดพลาด HP ลดเอง
3. แก้ไขข้อผิดพลาดระบบจำไอดีรหัสผ่านในหน้าล็อคอิน (โมบาย)
4. แก้ไขข้อผิดพลาดการห่อกล่องของขวัญที่สามารถห่อเงินโซลได้
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
น่าจะเอากิจกรรมลงบ้างได้แล้วนะครับ กิจกรรมต้านโควิด หรือสงกรานต์ลงมาได้แล้วนะครับ จะได้มีไรทำมั้งนี้วรลูปอยู่กับการเก็บเลเวลมันอย่างเดียวเลย

ขอคูณ100-200หน่อยได้ไหมครับ ให้มา50เหมือนไม่ได้อยากให้เลย
ลองคิดดูถ้าคูณเยอะๆ คนเก่าๆก็ปั้นตัว ซื้อคูณซื้อแชร์ กลไกลตลาดขับเคลื่อน
คนใหม่ก็เข้ามา เล่นง่ายตามคนเก่าได้ทัน
ถ้าไม่มีกิจกรรมโปรดพิจารณาด้วยครับ

bomtosuwan

• ประวัติ
  • Newbie
  • *
  • โควิดระบาดไรหนักหนา
น่าจะมีของดรอปอาวุธและปรับปรุง การได้expใหม่ๆ ครับ ปรับขอคูณ 500-900 ได้ไหม  คนใหม่เข้ามาจะได้เก็บเลเวลง่ายขึ้น และ ควรมีกิจกรรมวันสงกรานต์นะครับ
ส่วนสูง 179 ซม.
น้ำหนัก 64 กก.
กีฬาชอบ ฟุตบอล ว่ายน้ำ บาสเกตบอล

bomtosuwan

• ประวัติ
  • Newbie
  • *
  • โควิดระบาดไรหนักหนา
ขอคูณ500-900หน่อยได้ไหมครับ ให้มา50เหมือนไม่ได้อยากให้เลย
ลองคิดดูถ้าคูณเยอะๆ คนเก่าๆก็ปั้นตัว ซื้อคูณซื้อแชร์ กลไกลตลาดขับเคลื่อน
คนใหม่ก็เข้ามา เล่นง่ายตามคนเก่าได้ทัน
ถ้าไม่มีกิจกรรมโปรดพิจารณาด้วยครับ
ส่วนสูง 179 ซม.
น้ำหนัก 64 กก.
กีฬาชอบ ฟุตบอล ว่ายน้ำ บาสเกตบอล