GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รองเรียน กกตGw การแต่งตังแม่ทัพกุนซือ

-[KilLuaKunG]-

• Newbie
  • *
ฝากถึง กกตGw แม่ทัพ กุนซือ เมื่อไรจะประกาศรับรองครับ นี้นานแล้วนะครับ รับสมัครไปนานแล้ว เงียบเลย  ผมอยากจะเปิดสภาGw เสนอนโยบาย  woon_angry

รีบสั่งการไปเลยครับ เจ้านายยยยยย g#024

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ฝากถึง กกตGw แม่ทัพ กุนซือ เมื่อไรจะประกาศรับรองครับ นี้นานแล้วนะครับ รับสมัครไปนานแล้ว เงียบเลย  ผมอยากจะเปิดสภาGw เสนอนโยบาย  woon_angry

รีบสั่งการไปเลยครับ เจ้านายยยยยย g#024

จะมีการประกาศ ในวันที่ 22/07/54 หลังจากจบกิจ ฮาได้โล

สถานที่สมัคร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2011, 11:05:32 โดย [GM]Darkness »

-[KilLuaKunG]-

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ กกต Darkness  g#037  อย่างนี้พี่น้องสปาไม่ก่อม๊อบประท้วงหน้าบริษัทแล้ว  g#031

olme310

• Newbie
  • *

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขออภัยในความล่าช้าครับ เนื่องจากตอนนี้ทีมงานที่ดูแลเรื่องนี้อยู่ติดภารกิจส่วนตัวครับ หากทีมงานท่านนั้นมาแล้วคาดว่าจะสามารถทำการประกาศผลได้อย่างรวดเร็วครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Lady-Pasta

• Newbie
  • *
 woon_bye ผู้ลงสมัครก็ลงแล้ว วันเวลาก็นัดแล้วนะครับพี่น้องครับ จนตอนนี้ รัฐบาล กกตรองรับจนมีสส.ครบตามจำนวนแล้วนะครับ   แต่ทะว่า  กกกต Gw นี้ นานไปมั้ยครับพี่น้องครับ g#015

ตอนนี้บางคนรอความหวังกับรัฐบาลชุดใหม่ แม่ทัพคนใหม่ กุนซือคนใหม่ จนตอนนี้ผู้เล่นเองหวังว่า Gm ที่ดูแล นี้จะกลับมาจากภารกิจกู้ฮ. ได้สำเร็จ 

รอมาตั้งแต่กลางเดือน นี้จะสิ้นเดือนแล้ว มันเงียบๆเหมือนจะหายไปเลยนะ  ความยาวนานแบบนี้พี่เป้ขอบอกคำเดียวว่า  อย่างนี้ก็มีด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ g#037

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ไม่หายไป ฮ. หลอกคะ ยังอยู่ แต่เหมือน ตำแหน่งจะยังไม่ลงตัวคะ  ขาดไป 2 ตำแหน่ง คือ กุนชือของทางฝั่งเอเทน และ จอมทัพของสปา