GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~> ''รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา devilluz SV.PK'' <~

โพลล์

โพลล์สวยๆ จากการทดลองงานเป็นอาสา ถ้ามีโอกาส สิ่งที่เพื่อนๆอยากให้ devilluz ปรับปรุงคือ

พูดตัวเหลืองให้น้อยๆหน่อย  (ทำหนูแลค ค้าง กระตุก)
เปลี่ยนเวลาจัดกิจกรรม (จัดตอนไหนนเนี่ยย  ชั้นไม่ได้เล่นเลยย)
ตอบคำถาม (ตอบให้มันดีๆหน่อย อย่ากวนประสาทซิเว้ยย)
ลดความสวยย  (ความสวยมันบังตา โฮะๆๆ)
อื่น ๆ โปรดระบุ (โพลล์เกรียนๆ.!)

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?

ยินดีต้อนรับสู้บอร์ดรายงานการปฏิบัติหน้าที่
ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา  devilluz ณ PK

ระยะเวลาในการทดลองการปฏิบัติงาน 7 - 14 กุมภาพันธ์ 2555

(หลังจากนี้จะได้โผล่มาหรือไม่ก็ตามลุ้นกันต่อไปนะฮ๊าฟฟ)

ขอแนะนำตัวสั้นๆ ชื่อ อุ้ม นะค่ะ หรือจะเรียก ญาญ่า อั้ม พัชราภา ก็ไม่ว่ากัน >"<
หรือบางคนอาจจำกันได้ในชื่อของน้องแพนเค้ก (หน้าตาไม่ให้แต่ใจรักจริงๆ ^O^)

ก็ขอขอบคุณทีมงานที่ให้โอกาสมาทำหน้าที่ตรงนี้
ไม่ว่าจะได้ไปต่อหรือไม่ได้ไปต่อ
ก็จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดนะเจ้าคะ

หากการปฏิบัติหน้าที่ของอุ้มมีขอผิดพลาดใดๆ ก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้
น้อมรับทุกคำติเตียน รวมถึงข้อเสนอแนะที่มีเหตุผล
จากเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนค่ะ (  ไม่น่ารักก็ติได้คะจะรับฟังเช่นกัน ((:  )

ถ้ามีโอกาสก็คงจะได้เจอกันมากกว่า 7 วันนะค่ะ ชาวPK
มีข้อสงสัยใดๆภายในเกม ซิบมาหากันได้
 หากเราสามารถหาคำตอบได้  ท่านก็จะได้ทราบเท่าที่เราทราบเช่นกัน ^O^

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

วอท?

• เพลีย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

babimild_

• Newbie
  • *

วอท?

• เพลีย

Buzaba`

• แด๊นนนนน

TELINZ

• Newbie
  • *
  • ~!!นั่งเป็นหลับ ขยับเป็นกิน!!~
*0*  คริคริครุครุมิรุมิรุ
หัวใจคนเราก็เหมือน โรงงานไฟฟ้านิวเคลียร์ เมื่อเกิดความรักรั่วไหลออกมาก็ยาก ทีจะควบคุมได้