GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง : การลงโทษ~

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ผมอยากให้เวลาโดนลงโทษห้ามพุดรอบต่อๆไป เพิ่มน้อยๆ หน่อยอะครับ g#001  เพิ่มขึ้นประมาน 1-3 ชั่วโมงก็พอแต่นี่เล่นเพิ่มซะโหเยอะเลยอะครับโดนลงโทษรอบ 6 ไม่ถึง 40 ชั่วโมงเลย(มั้งนะ) แต่รอบ 7 โอ้โห 49 ชั่วโมง นานไปแล้วมั้งพี่ G#007

มันน่ามั้ยละครับ

ก่อนจะพิมพ์ก็คิดก่อนสิครับ <<< สักพักจะมีคนมาโพสต์ว่า สอนตัวเองก่อนเหอะ

ครั้งที่7นี้ถือว่าเยอะมาก

ผมไม่เคยโดนแบนใบ้เลย ไม่เคยซักครั้ง นอกจากไอตอนที่ถ่ายรูปตัวเองลงบอร์ดอะ โดนตัำกเตือนครับนุง ^-^

oOoMONEYoOo

• Newbie
  • *

ก่อนจะพิมพ์ก็คิดก่อนสิครับ <<< สักพักจะมีคนมาโพสต์ว่า สอนตัวเองก่อนเหอะ

ผมไม่เคยโดนแบนใบ้เลย ไม่เคยซักครั้ง นอกจากไอตอนที่ถ่ายรูปตัวเองลงบอร์ดอะ โดนตัำกเตือนครับนุง ^-^
ต่างคนต่างมีเหตุผลของตัวเองครับ บ้างครั้งอาจจะคิดแล้วซะด้วยซ้ำ
สมมุติว่า มีคนมา ด่า พ่อมึงตาย แม่มึงเป็นกระหรี่ แบบนี้  g#009 g#009
คุณจะเงียบถ่ายรูปลงบอร์ดแจ้งแบนโดยที่ไม่โต้ตอบรึป่าว  woon_huh

Furious

• Jr. Member
  • **

ต่างคนต่างมีเหตุผลของตัวเองครับ บ้างครั้งอาจจะคิดแล้วซะด้วยซ้ำ
สมมุติว่า มีคนมา ด่า พ่อมึงตาย แม่มึงเป็นกระหรี่ แบบนี้  g#009 g#009
คุณจะเงียบถ่ายรูปลงบอร์ดแจ้งแบนโดยที่ไม่โต้ตอบรึป่าว  woon_huh

บุคคลชั้นสูง มักไม่เกลือกกลั้วกะบุคคลที่ไม่สมควรเสวนาด้วย

หากเอาพิมเสน ไปแลกกะเกลือ ก็ไม่ต่างกะเกลือพวกนั้น

หากไม่ใช่ความจริง ก็รู้แค่ว่า นั่นคือปมด้อยของเค้าจงปล่อยเค้าไป

เข้าใจนะ

woon_o_o woon_o_o woon_o_o

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
อะไรคื่อ 18+  g#009 g#009 g#009 g#009

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

ไม่ตอบโต้ครับ หมันไส้ก็ลงบอร์ดนัก ผมเดินหน้าไซร์เห็นทุกวันอ่ะ บางครั้งขายเอ็มยังไม่เอาลงเลย

ยกเว้นแบบว่า ขายเอ็ม + ฟลัดเต็มหน้า + หยาบด้วย ยิ่งกว่านั้นซิบมาด่าผม ลงบอร์ดแน่นอนครับ  g#037

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
การลงโทษจะเพิ่มขึ้นทุกครั้งๆครับยิ่งโดนบ่อยยเวลายิ่งนานขึ้น  นานสุดก้อ168ชมครับ

จิงๆผมว่าปรับให้มันคุยในสมาคมกับช่องเพื่อนไมไ่ด้ด้วยยิ่งดีครับ ใบ้ไปก้อไม่มีความสำนึกอะไรเลย

-Xenon-

• **
ตั้ง7ครั้งยังไม่สำนึก แสดงว่าโดนแล้วไม่จำ โดนเยอะๆแหละดีแล้วครับ^^

Antoinette'z

• **
  • Don't stop me !

Coud™

• Full Member
กรรรมตามสนอง(ล้อเล่ง) ถ้าเขาด่าเราเซฟมาลงบอด เเล้วด่ามันในบอด ไม่โดนเเบน  woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

♥ น้องเอ :)'

ตั้ง7ครั้งยังไม่สำนึก แสดงว่าโดนแล้วไม่จำ โดนเยอะๆแหละดีแล้วครับ^^

G#007      เข็ดตั้งแต่รอบ 6 แระพี่แต่มันทนไม่ไหวเลยด่ามันไปครั้งนึงตอนมันฟลัดไม่คิดว่าคนจะเห้น G#007 G#007

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ยินดีด้วย โดนหลายรอบ ความอดทนตํ่า มีวิธีแก้ครับ

1. เอาคีบอร์ดไปโยนทิ้ง
2. ขายคอมทิ้ง
3. ทุบคอมทิ้ง
4. ลบเกมทิ้ง
5. ตัดนิ้ว เพื่อจะได้ไม่ต้องพิม
6. ตัดแขนไปเลย นิ้วมันหลายที

ทำตามนี้ได้ ก็จะไม่มีเหตุการอย่างนี้อีก  g#008

ยินดีด้วย โดนหลายรอบ ความอดทนตํ่า มีวิธีแก้ครับ

1. เอาคีบอร์ดไปโยนทิ้ง
2. ขายคอมทิ้ง
3. ทุบคอมทิ้ง
4. ลบเกมทิ้ง
5. ตัดนิ้ว เพื่อจะได้ไม่ต้องพิม
6. ตัดแขนไปเลย นิ้วมันหลายที

ทำตามนี้ได้ ก็จะไม่มีเหตุการอย่างนี้อีก  g#008

woon_5555 woon_5555 woon_5555  วันนี้ อ่าน ฮาเรปนี้ที่สุด  woon_5555

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?