GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานมีวิธีแก้ไขมั้ยคับ..ลงแบทแล้วโดนเซริฟเวอร์ตัดออกระบบ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#035 g#035 g#035
        เสียเงินฟรีหลายรอบเลย..ทุกครั้งที่ลงแบท...
        ลงไปได้ไม่นานก้อโดนตัดเซริฟเวอร์ออกระบบ..
        พอเข้าเกมมาเวลาในแบทก้อหมดเลย ต้องเสียเงินอีกครั้งที่ลงแบท....
        ทางทีมงานมีวิธีแก้ปัญหามั้ยคับ..
        อย่างน้อยเวลาในแบทน่าจะยังคงอยู่ให้นะผมว่า
                       g#033 g#033 g#033

TAMA

• Sr. Member
จากปัญหาดังกล่าว เบื้องต้นทีมงานแนะนำให้เปิดโปรแกรมอื่นๆ ที่ไม่ได้ใช้

เช็คสัญญาณอินเตอร์เน็ตว่าเสถียรหรือไม่ และเกิดเกมเพียง 1 จอครับ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
จากปัญหาดังกล่าว เบื้องต้นทีมงานแนะนำให้เปิดโปรแกรมอื่นๆ ที่ไม่ได้ใช้

เช็คสัญญาณอินเตอร์เน็ตว่าเสถียรหรือไม่ และเกิดเกมเพียง 1 จอครับ

*เปิดค่ะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

เปิดหรือปิดคับ...แต่ก้อขอบคุณมากคับบ..ลองทำตามที่แนะนำดูแล้วคับ...ดีขึ้นมากเลยคับบบบ
                                    g#031 g#031 g#031 g#046 g#046 g#046