GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแถลง (boss-max05)

`Aomza147

• Jr. Member
  • **
อย่าไปคิดมาก
ก็แค่     เกมม เกม

Ninenoiiz_.

• Full Member
อย่าไปคิดมาก
ก็แค่     เกมม เกม
ไม่รู้หมาตัวไหนอะ ส่งแฟกใบเกรดไปจะเอาเส้น แล้วยังไม่ได้ ร้องแทบตาย

boss-max05

• **
เอ แล้วผมไปทำอะไรหรอครับ?? ที่บอกว่า ผมไปทำไว้เยอะ กรรมตามทัน ?? ที่ผมทำมันเป็นความผิดของผมใช่ไหม??
ที่ไปร่วมกิจกรรมเข้าค่ายโรงเรียนแค่ 2 วัน ?? โดยตัวละคร ถูกไปเกรียน ถูกไปใช้ในทางที่ไม่ดี ??
แล้วพอผมกลับมา ก็บอกว่าผมผิด?? คุณรู้นิสัยผมหรอครับ?? คุณเคยเจอผมด้วยหรอ??
ผมยอมรับว่าเคยเกรียน แต่ไม่เคยมีถึงด่ากันนะครับ? ถ้าหากต้องการหลักฐาน ผมหาให้ได้
เพียงแต่ไม่อยากบอก ไม่อยากเอาลง เพราะมันเป็นที่อยู่อาศัย สถาบันการเรียน ฯลฯ ของผม
ผมเลยไม่อยากเอามาใช้ เอามาลง แค่นั้น แล้วคุณมาสรุปว่าผมไม่มีหลักฐาน ผมทำกรรมไว้เยอะ
อย่างงั้นหรอครับ?? งั้นผมขอถามหน่อยครับ คุณเอา "อคติ" เป็นที่ตั้งหรือว่าเอา "เหตุผล" เป็นที่ตั้งหรอครับ??
หรือว่าคุณจะบอกว่า คุณเอาคำว่า "จีเอ็มอาสา" เป็นที่ตั้งหละครับ??

Ninenoiiz_.

ที่ต้องอ้างคำว่า จีเอ็มอาสา คือผู้ที่ทำหน้าที่แทนทีมงานครับ ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ผู้เล่น สร้างความสนุกสนานความบันเทิง ในเมื่อคุณเป็นจีเอ็มอาสา ก็ควรจะเก็บid และ password ให้เป็นความลับ ไม่ใช่ไปบอกคนนู้นทีคนนี้ที่ แบบนี้จะทำให้เกิดความเดือดร้อนแก่ผู้เล่นครับ

boss-max05

• **
ผมเกลียดมานานละไอจีเอ็มboss-max05 ชอบแถดูชื่อหัวข้อดิ แถ-ลง =แถให้ตัวเองดูต่ำลง  woon_5555 woon_5555
แต่รู้สึกว่า คุณใช้อคติกับผมในการตัดสินนะครับ?  g#025

Ninenoiiz_.

ผมเกลียดมานานละไอจีเอ็มboss-max05 ชอบแถดูชื่อหัวข้อดิ แถ-ลง =แถให้ตัวเองดูต่ำลง  woon_5555 woon_5555
แต่รู้สึกว่า คุณใช้อคติกับผมในการตัดสินนะครับ?  g#025
ผมลองซิบไปด่าคุณครับ ในเมื่อมีอำนาจทำไมไม่ลงโทษ คุณกลับเอารูปมาลงบอร์ด ทั้งๆที่กฎก็บอกอยู่ถ้าหยาบคือใบ้ แล้วทำไมคุณไม่ใบ้ กลับให้ผมซิบด่า

boss-max05

• **
เพราะผมตักเตือนไปแล้วนิครับ แล้วคุณก็รู้อยู่แล้วว่า หยาบแล้วผิดกฎ แต่คุณก็ยังทำอยู่
แปลว่าคุณต้องการใบ้ 30 นาทีของผม เพราะมันเท่ ประกาศชื่อ
ผมก็ไม่อยากทำเท่าไหร่นะครับ เพราะมันเหมือนกับสมใจคุณ และความสามารถผมมันจำกัด(ใช้ได้ไม่เยอะ)
ผมก็เอาลงบอร์ดแทนสิครับ ในเมื่อคุณกล้ามาด่าผม แล้วทำไมไม่ยอมรับบ้างหละ??

nnnnn

• -_____-
  • :D
 ซิปไปถามไรก้ไม่ค่อยตอบ จีนี้อ่ะ  g#015

Ninenoiiz_.

เพราะผมตักเตือนไปแล้วนิครับ แล้วคุณก็รู้อยู่แล้วว่า หยาบแล้วผิดกฎ แต่คุณก็ยังทำอยู่
แปลว่าคุณต้องการใบ้ 30 นาทีของผม เพราะมันเท่ ประกาศชื่อ
ผมก็ไม่อยากทำเท่าไหร่นะครับ เพราะมันเหมือนกับสมใจคุณ และความสามารถผมมันจำกัด(ใช้ได้ไม่เยอะ)
ผมก็เอาลงบอร์ดแทนสิครับ ในเมื่อคุณกล้ามาด่าผม แล้วทำไมไม่ยอมรับบ้างหละ??
สมองจีเอ็มอาสามันคิดได้แค่นี้เหรอครับ

Saito Hajimae

• **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ
ตัวละครจีเอมอาสา ตอนสมัครคุณใช้ ชื่อจริง-นามสกุลจริง ในการสมัครไม่ใช่หรือ
ฉะนั้น ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น มันคือความรับผิดชอบของคุณ
จะมาบอกว่าคนนู้น คนนี้เล่น มันก็ไม่พ้นความรับผิดอยู่ดี

เรปนี้ ถูกต้องที่สุดเลยคร๊าบ  g#009

สุดท้ายแล้ว ผมว่าเจ้าของไอดีน่าจะรู้ดีนะครับ ว่าใครที่เป็นคนทำให้เดือดร้อน
เพราะไอดี ถ้าไม่บอกใคร พระเจ้าที่ไหน หรือใครจะรู้ได้

สุดท้ายแล้ว ผู้เป็นเจ้าของไอดี ต้องรับผิดชอบทุกประการ
ไม่ต้องมาอ้างว่าเป็นจีเอ็มอาสา แล้วให้ไอดีคนอื่นไป มีปัญหา ทีมงานต้องช่วย
หรือ ผมบอกแล้วนะครับว่าจะไป ทำนู่นนี่นั่น ถ้ามีคนใช้ไอดี ก็ถือว่าไม่ใช่ผม ... ก็ไม่ได้อีกนั่นแหละ
ถ้าคนที่เอาไอดีไปเล่นให้ แล้วดรอปของบอส 10 ชิ้น แล้วของอยู่ในตัว
พอกลับมาเล่นแล้ว เห้ยนี่มันของ ข้าน้อย เพราะมันอยู่ไอดีของ ข้าน้อย เสร็จ ข้าน้อย  g#008

สิ่งที่ดี ข้าน้อย เอา สิ่งที่ เห้ๆ ข้าน้อย ปัด ...  g#018

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
สมองจีเอ็มอาสามันคิดได้แค่นี้เหรอครับ

ขอช่วยตอบนะ
"ใช่ค่ะ" : )
ไม่ได้กวนส้นตรีนนะ
เคบเจอมากับตัวแล้ว
ซิบมาด่าอยู่นั่นแหละ เพราะอยากโดนใบ้ 30 นาที
พอตัวนี้โดน ก็เปิดอีกไอดี ซิบมาด่าอีก ทำไปเรื่อยๆ
ซึ่งจีเอ็มอาสาเขาเอือมระอากับพฤติกรรมของคนประเภทนี้มาก
เลยไม่อยากลงโทษด้วยตัวเอง 
BC4ever

Ninenoiiz_.

ขอช่วยตอบนะ
ซิบมาด่าอยู่นั่นแหละ เพราะอยากโดนใบ้ 30 นาที
พอตัวนี้โดน ก็เปิดอีกไอดี ซิบมาด่าอีก ทำไปเรื่อยๆ
ซึ่งจีเอ็มอาสาเขาเอือมระอากับพฤติกรรมของคนประเภทนี้มาก
ตอนแรกก็ไม่ได้ด่านะ ซิบถามเห้ยไรก็ไม่ตอบเลยด่าไป มันก็ซิบกลับมา ไม่หยุดจะลงบอร์ด

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking

ขอช่วยตอบนะ
ตอนแรกก็ไม่ได้ด่านะ ซิบถามเห้ยไรก็ไม่ตอบเลยด่าไป มันก็ซิบกลับมา ไม่หยุดจะลงบอร์ด

อ่อ...ถ้าเป็นอย่างนั้น แสดงว่าจีเอ็มอาสาเริ่มมีปัญหาเองละ gg
BC4ever

ไงหล่ะ

• Newbie
  • *
ผิดกฏเกมส์ข้อไหนคะ ไม่รู้จริงๆ
อันนี้เป็นความเชื่อส่วนบุคคล แตุ่ถ้าอยากให้เป็นความเชื่อส่วนทุกคนลองถามจีโคอาล่าดูน้าา g#009

Ninenoiiz_.

ผิดกฏเกมส์ข้อไหนคะ ไม่รู้จริงๆ
อันนี้เป็นความเชื่อส่วนบุคคล แตุ่ถ้าอยากให้เป็นความเชื่อส่วนทุกคนลองถามจีโคอาล่าดูน้าา g#009
เกี่ยวไรกัน