GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 21 กันยายน 2554

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
แก้ไขข้อผิดพลาด
1. แก้ไขข้อผิดพลาดของทักษะ ศรวายุ  ประกาศิตเทวะ และ วงแหวนรัตติกาล

แปลว่าสกิลแสงจู่โจมก็ไม่ใช่ข้อผิดพลาดน่ะสิ

FTBz-Mzk...

• Newbie
  • *
อ้างถึง
4.5 หอก Rare 09 lv 99 เปลี่ยนชื่อเป็น หอกทลายสวรรค์
  ความสามารถของอาวุธ :  เมื่อสวมใส่จะได้รับทักษะ ทลายสวรรค์ 
  ความสามารถของทักษะทลายสวรรค์ : เมื่อใช้ใส่เป้าหมายจะทำให้เป้าหมายติดบัฟ ทลายสวรรค์ เป็นเวลา 3 วินาที  มีระยะหลังใช้ 60 วินาที
  ความสามารถของบัฟทลายสวรรค์ : ส่งผลให้ผู้เล่นที่ติดบัฟทลายสวรรค์ ติดสถานะมึน 100% และลดพลังป้องกันทุกอย่างเหลือ 0 ลดหลบหลีกเหลือ 0  และหากผู้ใช้ทักษะโจมตีใส่เป้าหมายที่อยู่ในบัฟทลายสวรรค์ จะทำให้ติดโป๊ะ 100%

สถานะกายทิพจะถูกสลายด้วยไหมครับ เพราะอ่านชื่อความสามารถแล้วมันดูยิ่งใหญ่จริงๆ

ป้องกันสถานะหรอครับ หรือ กันกายภาพ - เวทมนต์ ลงเหลือ 0 แต่ผมว่า 3 วิไม่เพียงพอจริงๆ
อยากให้ปรับเป็นอะไรก็ีได้ที่มันเจ๋งกว่านี้ - . -
ตามที่ทดสอบมานั้น สถานะของกายทิพย์จะไม่หายไปครับ แต่ติดมึนแน่ๆ 100% ครับ
ส่วนค่าป้องกันที่ลดจากบัฟนี้คือ ป้องกันกายภาพ กับ ป้องกันเวทมนต์ครับ
ส่วนการจะปรับอะไรเพิ่มเติมต้องขอดูก่อนนะครับ  g#011 g#011

เวลาน่าจะซัก 10 วิ จะได้ฆ่าได้ชัวร์ๆหน่อย  g#003 (ยังไงคูลดาวมันก็ตั้ง 1 นาทีนะ)

ถ้า 10 วิ มันก้ นาน ไป มึน 10 วิ  แทบจะวางเม้าแล้ว

ดีเล 60 วิ ก้ควรจะมีผลของสถานะนาน 5-6 วิ

ถ้าจะเอาไห้มีผลแค่  3 วิ ก้ อยากไห้ดีเลแค่ 30 วิ

เพราะถ้า 60 วิ จะเท่ากับ ว่า หอกนี่มันไร้ค่า เปนเวลาถึง 57 วินาทีที่เหลือเลยอะ  ( หอก 99 เชียวนะะะะ  เทพแค่ 3 วิ อ่อ)

ความสามารถดีพอแล้ว แต่ระยะเวลาแสดงผลกับดีเลมันยังดุแล้วไม่ค่อยสัมพันธ์กันอะ 

พิจารณาด้วยครับ  woon_o_o woon_o_o

routeboy

1. แก้ไขข้อผิดพลาดของทักษะ ศรวายุ  ประกาศิตเทวะ และ วงแหวนรัตติกาล

แปลว่าสกิลแสงจู่โจมก็ไม่ใช่ข้อผิดพลาดน่ะสิ

ก็อะไรเทพๆ ทีมงานเค้าไม่เอาไว้หรอกจ๊ะ  woon_555

routeboy

ก็อะไรเทพๆ ทีมงานเค้าไม่เอาไว้หรอกจ๊ะ  woon_555

นึกถึงทักษะ แสงจู่โจม เดี๋ยวนี้เหมือนพระกำลังดักตบแมลงวัน - -*

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ไม้เท้า 99 ไม่ทราบว่ามีข้อมูลอะไรยังหว่า

สายเวทคนก็เล่นเยอะนะ วิซาด รอความสามารถอยู่นานละ

ความสามารถไม้เท้าจะมาทัน ABT ไหมนิ - -

ถ้าอาวุธแต่ละอันเก็บทีเดียวแล้วปล่อยให้เท่ากันทุกอาชีพก็ไม่เท่าไร

แต่อาชีพหาสมบัติอย่างเทร ความสามารถมาก่อนอย่างเงี้ย กลายเป็นว่าเทพสุดเลย

พาลาดินสายป้องกันเงี้ย อาวุธเล่นเพิ่มโจมสะ เป็นอาชีพที่เพอเฟคสุดๆ

อยากให้เอาของเข้าหลายๆอาชีพพร้อมๆกัน เท่าเทียมกัน เนื้อหาเป็นไปตามแนวอาชีพ
10 ขวบครับ อยู่ป.6

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

_min

• Newbie
  • *
ดาบเบลด เล็ก ไม่ออกเลย หร่อครับ ขออาชีพไรไปก้อมีแต่อาชีพนั้น ไม่คิดไรมั่งเลยหร่อไง  g#046 g#046  g#016

กาฬประจักร

• Newbie
  • *
ความสามารถขวาน พวกลดบัพ ลดไรพวกนี้นาลงขวานเล็กมากว่าขวานใหญ่  ตามหลัก

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

peraput12345

• **
คุณ พี่ ครูอุ้ย ครับ น่าจาใส่ความสามารถ ให้ยศ บัพบ้างนะครับ ไหนๆ ก้อออก ฆ้อน ตีบวก มาให้แล้ว รู้สึกว่า ฆ้อนตีตลาดแตกเลยนะนั่น ถ้ายังงัย พิจารณา ด้วยครับ พวกกระผมก้อจาไป อุดหนุน ฆ้อน ของพวกท่านอีก ปล. เงินเข้า บริษัท ล้วนๆ น้า ครับ ปล. พี-สดุด

JN™

• Thunder Hammer
  • **
  • สักกำบ๋อ?