GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 27 กรกฎาคม 2554

บุคคลทั่วไป · 44 · 15177

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แล้วทำมัยไม่มีบอกว่าจะเอายา *200 / กะเส้น v2  มาขายเป็นเงินโซลในหมวดเทศกาลที่เดมี่อ่ะคับ งง

หรือว่าประกาศไปแล้ว หรอ  g#034

โอ้ว..!! มีคนเห็นแล้วหรือนี่ !!

ขอบคุณมากครับที่มาแจ้ง เดี๋ยวจะรีบเอาออกให้เลยดีมั้ยครับ!!?   woon_5555

หมวกอูคูเลเล่สีม่วงสวยอ่ะพี่ ชอบโคตร  g#005
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
แล้วทำมัยไม่มีบอกว่าจะเอายา *200 / กะเส้น v2  มาขายเป็นเงินโซลในหมวดเทศกาลที่เดมี่อ่ะคับ งง

หรือว่าประกาศไปแล้ว หรอ  g#034

โอ้ว..!! มีคนเห็นแล้วหรือนี่ !!

ขอบคุณมากครับที่มาแจ้ง เดี๋ยวจะรีบเอาออกให้เลยดีมั้ยครับ!!?   woon_5555

จะเอาออกทำไม มีก็ดีแล้ว  g#022

-BaTTosai-

• **

เอาออกมี คนตามถึงบริษัทแน่

#038 #038

routeboy

• Full Member
รับทราบครับ  แต่ผมเลิกเล่นเกมนี้ไปแล้วคงไม่กระทบอะไรมาก  woon_555

เข้น้อย

• **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์
ที่เปลี่ยนอาชีพเผ่าอสุรา
เพื่อนสำคัญที่สุดสำหรับผม
[/color]

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
น้องเอ : อยากจะ เสนอ อาชีพ ไหม่ คร๊าบบบ >O<!!

-.Replay.- ขอเสนอ อาชีพไหม่ !! ( เซิฟสวรรค์ )
ชาร์คเมจิเตอร์ !! ( เป้นอาชีพคราส 2 ที่พัฒนามาจากคาเดท )
เป็นอาชีพที่ไช้อาวุธในระยะ กราง
อาวุธคือ ปืนถุงมือ ☼—> เป็นปืนผสมกับถุงมือ
สกิล ดังนี้
1.สกิล ความชำนานปืนถุงมือ ( มี 10 ระดับ )
รูปแบบ ติดตัว
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ
ความสามารถ
เพิ่มอัตราโป๊ะแย๊ะ 1.00 % ต่อ 1 ระดับ เพิ่มอตราโจมตีสูงสุดและต่ำสุด 100 % ต่อ 1 ระดับ เพิ่มแม่นยำ 10 ต่อ 1 ระดับ เพิ่มป้องกัน 50 ต่อ 1 ระดับ
ระดับ 1 พิ่มอตราโจมตีสูงสุดแระต่ำสุด 10 %  เพิ่มแม่นยำ 10 พิ่มป้องกัน 50 ( ก้เพิ่มขึ้นแบบนี่ไปเรื่อย ๆ อะ ดับ 1 เพิ่มแม่น 10 ดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 10 )

2 สกิล ยิงประนีต ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบโจมตี 1 เป้าหมาย
ต้องการ ต้องไส่ ปินถุงมือ ไช้ MP 25
ระยะหลังไช้ 4 วินาที
ความสามารถ
โจมตีไส่เป้าหมายอย่างแรง มีโอกาศ 2 % ที่จะโจมตีแรงขึ้นอีก 741 %
ระดับ 1 พลังโจมตี 500 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 500 % เพิ่มไปอีก 500 % ต่อ 1 ระดับ )

3 สกิล เล็งยิงรอบตัว
รูปแบบ โจมตีรอบตัวผู้ไช้
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 25
ระยังหลังไช้ 4 วินาที
ความสามารถ โจมตีรอบตัวผู้ไช้ในรัศมี 7 ช่อง และมีโอกาศ 21 % ที่จะเท่าให้ผุ้ที่เดินไปจะติดสถานะเลือดออก
ระดับ 1 โจมตี 450 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 450 % เพิ่มไปอีก 450 % ต่อ 1 ระดับ )

4 สกิล ยิงต่อเนื่อง ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบ เปิด/ปิด
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 50
ระยะหลังไช้ -
ความสามารถ เพิ่มความ ต่อเนื่อง ให้ผุ้ไช้
ระดับ 1 เพิ่มต่อเนื่อง 10 หน่วย ( ระดับ 2 ก็ 10 หน่วย เพิ่มไปอีก 10 หน่วย ต่อ 1 ระดับ )

5 สกิล ซิสเทม่า C A I
รูบแบบ เปิด/ปิด
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 35
ระยะหลังไช้ 2 วินาที
ความสามารถ ไช้โล่อันไหญ่ยักมาป้องกันการโจมตี มีโอกาศ 21 % ที่จะสะส่วนการโจมตีไปยังผู้ที่มาโจมตี 74 %
ระดับ 1 โอกาศ 2 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 2 % เพิ่มไปอีก 2 % ต่อ 1 ระดับ )

6 สกิล เราต้องเป็นผู้ชนะ ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบ ติดตัว
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ
ระยะหลังไช้ -
ความสามารถ เพิ่มพลังโจมตีและพลังป้ิองกัน
ระดัีบ 1 เพิ่มโจมตี 74 % ป้องกัน 74 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 74 % เพิ่มไปอีก 74 % ต่อ 1 ระดับ )

7 สกิล นายต้องแพ้เราแน่ ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบ โจมตี 1 เป่าหมาย
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 30
ระยะหลังไช้ 20 วินาที
ความสามารถ โจมตีไส่เป้าหมายอย่างแรง ด้วยพลังอันมหาสาร มีโอกาศ 10 % ที่จะไม่ติดระยะหลังไช้
ระดับ 1 พลังโจมตี 550 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 550 % เพิ่มไปอีก 550 % ต่อ 1 ระดับ )

นั่ง วาด นั่งเขียน อยุตั้งนนน๊าครับ..
เดะต่อไปจะ เสนอ NPC สำหรับ เปลี่ยนอาชีพ ชาร์คเมจิเตอร์ ด้วยน๊าครับ ( ความพยายามสูง )

g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
รอเป็นชาติเกี่ยวกับบัคหยุดเวลา  g#016
แถมทำไมตอนนี้ ชิงยาก กว่าเดิมมากเลยอ่ะ  มีแต่ดอร์ปได้อย่างเดียวเลยช่วงนี้  g#002

ปล.ยังไงแถลงการณ์บ้างก็ดีนะ ว่าทำไมยังแก้ไขบัคเทรไม่ได้ซะที  g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

หมวกอูคูเลเล่สีม่วงสวยอ่ะพี่ ชอบโคตร  g#005

อ่า ๆ ๆ มีของเล่นไหม่ให้เสียตังอีกแล้ว อิอิอิอิ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 แล้วกิจเวียนเทียนรอบนี้ จากอัตรา 1 ต่อ 200  ยา *200 ออกไปกี่ขวดเหรอครับ  หมวกออกไปกี่ใบ บอกได้ไหมเอ่ย  อยากรู้ว่า *200 ออกไปกี่ขวด เห็นเอามาลงขายร้านก็ดีใจ  จะได้ใช้ง่ายๆแล้ว

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

อ่า ๆ ๆ มีของเล่นไหม่ให้เสียตังอีกแล้ว อิอิอิอิ

ใช่พี่ แต่เสียเป็นบิลล่านะ รับซื้อห่อเหลืองเอา g#009 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

ใช่พี่ แต่เสียเป็นบิลล่านะ รับซื้อห่อเหลืองเอา g#009 g#037
ระดับพี่แล้วเติมเงินซื้อเลย อิอิอิอิอิ รวย 55555 ว่าไปนั้น อิอิอิอิ