GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ทางทีมงานจะปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์วันเสาร์ 09/07/54 เวลา 6.00 น.

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ทางทีมงานมีความจำเป็นต้องปิดปรับปรุงทุกเซิร์ฟเวอร์เพื่อแก้ไขข้อผิดพลาดบางประการ

ในวันเสาร์ที่ 9 กรกฎาคม 2554 เวลา 06.00 น.โดยประมาณ   

ซึ่งจะใช้เวลาในการปิดปรับปรุงเป็นเวลา 5 นาที

จึงประกาศให้เพื่อนๆ ทราบโดยทั่วกัน

และขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

Ortisz

• Newbie
  • *
ขอรายละเอียดหน่อยคับจี ปิดไปเฉยเลยอ่ะ ยังงี้ต้องเพิ่มเปอตีบวกด้วยนะเนี่ย  g#013

อุ้ย

• **
ปรับปรุงเรียบร้อย พร้อมเซ็ตเพิ่มโบนัสให้แล้วนะครับ
ขอบคุณครับ