GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เนื่องด้วยปัญหาเซิร์พเวอร์ตัดออกจากระบบในขณะนี้

บุคคลทั่วไป · 58 · 19238

nicky01

• บุคคลทั่วไป
               จากปัญหาเซิร์พเวอร์สวรรค์ตัดออกจากระบบในขณะนี้ ปัญหาดังกล่าวทางทีมงานได้รับทราบปัญหา และกำลังตรวจสอบให้อยู่นะครับ ละหากว่าเซิร์พเวอร์สามารถเข้าเล่นได้ตามปกติเมื่อใดนั้นทางทีมงานจะพิจารณาชดเชยให้เพื่อนๆต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

_____OngChaI_____

• Jr. Member
  • **
  • >.,<

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ถึงจะได้ครองปราสาทแต่ก็ไม่หนุกเลยครับวอนี้อะ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
อยากวอ อยากได้บ้าน แต่หลุดเซงเลิกเลย

ปล.แอ๊ปไปงั้นแหละอยู่ที่ทำงาน อิอิอิอิ

NookNik

• Newbie
  • *
  • Love Fai 1st
ฉดเฉยด้วยนะครับ คนได้บ้านตอนนเซิพโรลก็ได้ไปเยย เอาเปรียบๆๆๆๆๆ

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

-Jas_Minne-

• Newbie
  • *
อยากวอมากกว่า น่าจะเลื่อนเวลาไปถึง3ทุ่ม  งันวอหลุดแบบนี้ คนที่ได้บ้านก้อสบายเลยสิค่ะหลุดจนได้บ้าน แทบไม่ต้องทำไรเลย

g#030 g#030 g#030 g#030

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ThaiTran

• Newbie
  • *

whatever

• **
  • c
เลื่อนเวลาวอร์ได้มั้ยคะ
ไม่เอาเพิ่มดรอปหรือชดเชยใดใดทั้งสิ้น

`♥.I-ShiTaRu.♥´

• รัก แฟน สุด หัวใจ จุบุจุบุ
  • **
  • ท้องฟ้า สายน้ำ ♥^^♥

อุ้ย

• **
ขณะนี้ทางทีมโปรแกรมเมอร์ที่เกี่ยวข้องกำลังตรวจสอบหาข้อผิดพลาดอยู่นะครับ  g#027 g#027

ได้ข้อมูลเพิ่มเติมว่าเป็นข้อผิดพลาดจากกิจกรรมสงครามชิงปราสาทครับ

ซึ่งทางทีมงานจะหาทางแก้ไข และแนวทางการชดเชยต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  g#027 g#027