GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยืนยันว่าอาชีพพระโกงเกินไป

Godzilla

• Newbie
  • *
กระทุ้นี้ผมขอว่าอย่าใช้คำหยาบคายนะคับ ไม่อยากโดนปิดกระทุ้อีก
ผมยืนยันจิงๆคับว่าพระโกง นอกจากความอมตะของพระแล้ว
พระยังมีสกิลที่โกงเกินไป คือทวนกระแสคับ (ผมไม่มั่ว)
เรื่องเกิดขึ้นเมื่อวานคับ ผมเหนพระคนนึงเล่นสกิลในแบทเทิน ขอให้เดากันเองนะคับว่าใค ผมไม่อยากเอ่ยชื่อ คาดว่าน่าจะเดากันได้
อันนี้มันยิ่งกว่าศรเวทอีกนะคับ โดนไปใคๆก้ตาย ผมอยากให้ทีมงานหันมาใส่ใจบ้างคับ พระเหมือนจะอ่อนแอ แต่ผมมองว่ามันสุดยอดจนโกงไปนะคับ
อยากให้มองกันถี่ถ้วนกว่านี้หน่ะคับเรื่องสกิน รบกวนใช่คำพูดที่สุภาพด้วยคับ ผมไม่อยากสร้างกระแส แต่มันจริงๆคับ
ลองมองกันชัดๆ ผมใช้เหตุผลในการคุยคับ ขอบคุนคับ
ถ้าไม่เปนการรบกวนไปผมอยากให้คนโดนสกินทวนมาช่วยกันเรียกร้องคับ เซิฟเว้อสวรร

LLอUหื่u.

• Full Member
ยังไม่เคีลยร์อีกหรอครับ ??  woon_huh woon_huh woon_huh

PETDO   FAIL   DRAMA   

v.v

• Newbie
  • *
สกิลทวนกระแสโกงยังไง ช่วยอธิบายให้ฟังที

ตัวเติบ <3 , !

• Jr. Member
  • **
กระทุ้นี้ผมขอว่าอย่าใช้คำหยาบคายนะคับ ไม่อยากโดนปิดกระทุ้อีก
ผมยืนยันจิงๆคับว่าพระโกง นอกจากความอมตะของพระแล้ว
พระยังมีสกิลที่โกงเกินไป คือทวนกระแสคับ (ผมไม่มั่ว)
เรื่องเกิดขึ้นเมื่อวานคับ ผมเหนพระคนนึงเล่นสกิลในแบทเทิน ขอให้เดากันเองนะคับว่าใค ผมไม่อยากเอ่ยชื่อ คาดว่าน่าจะเดากันได้
อันนี้มันยิ่งกว่าศรเวทอีกนะคับ โดนไปใคๆก้ตาย ผมอยากให้ทีมงานหันมาใส่ใจบ้างคับ พระเหมือนจะอ่อนแอ แต่ผมมองว่ามันสุดยอดจนโกงไปนะคับ
อยากให้มองกันถี่ถ้วนกว่านี้หน่ะคับเรื่องสกิน รบกวนใช่คำพูดที่สุภาพด้วยคับ ผมไม่อยากสร้างกระแส แต่มันจริงๆคับ
ลองมองกันชัดๆ ผมใช้เหตุผลในการคุยคับ ขอบคุนคับ
ถ้าไม่เปนการรบกวนไปผมอยากให้คนโดนสกินทวนมาช่วยกันเรียกร้องคับ เซิฟเว้อสวรร
เพ้อ ~  woon_5555

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ส่วนตัวผมเคยโดนมา มันแรงมากจริงๆ และผมเห็นว่ามันแรงได้ไม่ทุกคนครับ ปัจจัยที่แรงมันคือผอบและอาหาร ผมอยากบอกว่ามันยังพอมีทางแก้อยู่ครับสำหรับคนเล่นวิซึ่งผมรู้ว่าควรจะสู้อย่างไร แต่สำหรับอาชีพอื่นๆันั้นผมก็ไม่รู้ว่าจะแก้ยังไงเพราะไม่เคยเล่นครับ
แต่อยากบอกว่ามันแรงมากจริงๆ คอนเฟริม อิอิ

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
พระในเซิฟเวอร์สวรรค์นี่เก่งกันทุกคนเลยเหรอ ?
ฆ่าวิหรืออาชีพอื่นตายกันทุกคนเลยเหรอ ?
คุณโดนพระฆ่ากี่คน ? ถ้าคนเดียวอย่ามาตั้งกระทู้เลยดีกว่า
ตั้งไปก็โดนด่าเหมือนเดิม ,เพราะคนที่เล่นพระรู้ดีว่าพระอ่อนมากแค่ไหน
พระไม่ได้เก่งกันเหมือนคนที่คุณบอกทุกคน ลองมองให้กว้างกว่านี้อีกนิด อย่าเจาะจงที่คนๆเดียวจะดีกว่า
สวัสดีนะ

➹Pïñk_§µñg♡

• **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"
ลองมาเล่นพระที่pkสิ๊ นอกเมืองเร้ยยย
แล้วจะรู้ว่าพระ กาก ขนาดไหน #038

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
มันพยายามจะเรียกร้องความสนใจครับ อย่าไปสนใจมันมาก เดะมันได้ใจ เหลิงๆ  woon_5555

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ปล่อยตกไปเหอะ รู้ว่ามันตั้งกระทู้ล่อเป้า ยังจะตอบกันอีก = =