GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยบอกวิธีอัพเรนเจอร์ ก่อนเป็นเทรหน่อยครับ

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
ช่วยบอกวิธีอัพเรนเจอร์ ก่อนเป็นเทรหน่อยครับ

อัพแบบที่เค้าใช้ดรอปของกันนะคับ

และบอกชุดที่คับว่า เรนเจอร์ใส่แบบไหน  เทรใส่แบบไหน

และที่สำคัญเค้าใช่อาวุธอะไรคับ ในการดรอปของ

ขอบคุณร่วงหน้าคับ g#017

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
ตอนเป็นเรนเจอร์ใช้อะไรเป็นอาวุธ

ตอนเป็นเทรใช้อะไรเป็นอาวุธ

แล้วอัพสกิลยัง

อัพสเตตัสยังไง กรุณาบอกทีคับ g#001

ซ้ำอัพแบบที่เค้าเอาไว้ดรอปของง่ะคับ  g#003

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
อยากรู้เหมือนกานนนนนนนนนนนนนนนนนน    ได้โปรดดดดดดดดดดดดด  g#043

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
สายมีด

Agi - Str
Agi - Dex

ปล.สายนี้เน้นหลบ เพราะประชิด

สายธนู,หน้าไม้

Dex - Agi

ปล.ที่ธนูหรือหน้าไม้ผมลง Dex นำเพราะ จะลง Agi เยอะแค่ไหน ต่อเนื่องมันก็ไม่ 216 ครับ นอกจากมีเงินไปหาของออฟเร็วเสียง เลยลงยิงแรงไปเลย

ทีที้

• Full Member
ตอนเป็นเรนเจอ ก็อัฟ  ตามใจที่เราต้องการก็ได้ครับ(เปลี่ยนคลาส2มันรีสเตตัสแต่ไม่รีสกิล)   พอเปลี่ยนเป็นเทร์ ค่อยอัฟตามอาวุทที่เราใช้