GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สุดจะทน!!!นี้หรื่ออาชีพของเหล่าเมียน้อย วอร์ลอค

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
สำหรับผมไม่เคยเล่นวอลอคเลย แต่ที่ดู ไม่เห็นจะมีสกิลโจมตีเลย มีดีสุดศรเวทละมั้ง #038 #038 และก็บัญญัติ

แล้วคนเทพๆก้เหน ยืนให้ตี แล้วมันก็ตาย woon_huh woon_huh

สำหรับผมไม่เคยเล่นวอลอคเลย แต่ที่ดู ไม่เห็นจะมีสกิลโจมตีเลย มีดีสุดศรเวทละมั้ง #038 #038 และก็บัญญัติ

แล้วคนเทพๆก้เหน ยืนให้ตี แล้วมันก็ตาย woon_huh woon_huh

ผมชอบใช้หมาครับ แรงมาก ในแบทกัดครั้งเดียวนอน

LLอUหื่u.

ผมชอบใช้หมาครับ แรงมาก ในแบทกัดครั้งเดียวนอน
ถ้าเป็นคนเทพๆน้ะครับ เค้าคงไม่โง่ยืนให้กัดหรอก กว่าหมาเค้าจะวิ่งไปถึงตัว วอก็ม่องแล้วครับ - -

ยิ่งหัวกระโหลก ไม่ต้องพูดถึง ถ้าหลอยก็ได้ แต่ถ้าไม่หลอย 1-1   หัวกระโหลดเดินไม่ทันหรอกครับ พวกวิ หอกทีเราไปกองก่อนแล้ว  แอส  พุ่งก็ม่อง พระ ลำแสง เงี้ย   

มันเทพเค้าไม่ยืนให้มันไปถึงตัวหลอกครับ - -

PETDO   FAIL   DRAMA   

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
วอสายกล่องฆ่าพระได้ค่ะ
หากล่องพราง
แล้วมาสาปศาสตรา เสร็จแล้วสาปคลั่ง
ตามด้วยอาภร รอบัพหายสาปหินละตีโลด

อ่านแบบเงียบๆ
ติดตามแบบห่างๆอย่างห่วงๆ
แต่พอเจอเรบนี้ ขอบอกว่าอึ้งมาก พี่คิดได้ไงคะเนี่ย
กล่องมา 30 วิ สาบศาสตรา ระยะร่าย 2วิ ตามด้วยสาบคลั่ง ระยะร่าย 1วิ
ตามด้วยอาภร ระยะร่าย 2วิ รอบัพหาย 10 วิ แล้วสาบหิน 1วิ ค่อยยิงต่อ เฉพาะที่พูดมา 15วิ ยังไมรวมว่าต้องวิ่งหาพระคนนั้น
ภายใน 15 วิ แล้วเอาอะไรยิงใส่พระศรเวทกับพสุ จะเข้าสักเท่าไหร่ กันต้องยิงกี่ที อันนี้คือถ้าได้กล่องอมตะนะถึงจะทำได้ ทำไมน่ะหรอ
เพราะถ้ากล่องพรางอย่างที่พี่บอก วอลอคไม่ได้มีระยะร่าย 20 ช่องนะจะได้ร่ายห่างๆอย่างห่วงๆ
พระมันก็คงกดแสงเทพแล้วล่ะ แล้วยังไง เราจะรอดไหมแล้วแต่ความถึกอีก
แล้วอย่าได้แคร์ ที่พิมพ์มาทั้งหมดเจออ้อมกอดทีเดียวเป็นไง จบไหม กัดลิ้นตายให้อายพระเล่นกันเลยดีกว่า ปั๊ดโธ่

อยากมีส่วนร่วมกับกระทู้นะแต่ช่วงนี้งานเยอะ ได้แต่อ่านห่างๆอย่างห่วงๆ 55
แต่เรบนี้ทนไม่ไหว ขอสักหน่อยแล้วกัน

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

LLอUหื่u.

วอสายกล่องฆ่าพระได้ค่ะ
หากล่องพราง
แล้วมาสาปศาสตรา เสร็จแล้วสาปคลั่ง
ตามด้วยอาภร รอบัพหายสาปหินละตีโลด

อ่านแบบเงียบๆ
ติดตามแบบห่างๆอย่างห่วงๆ
แต่พอเจอเรบนี้ ขอบอกว่าอึ้งมาก พี่คิดได้ไงคะเนี่ย
กล่องมา 30 วิ สาบศาสตรา ระยะร่าย 2วิ ตามด้วยสาบคลั่ง ระยะร่าย 1วิ
ตามด้วยอาภร ระยะร่าย 2วิ รอบัพหาย 10 วิ แล้วสาบหิน 1วิ ค่อยยิงต่อ เฉพาะที่พูดมา 15วิ ยังไมรวมว่าต้องวิ่งหาพระคนนั้น
ภายใน 15 วิ แล้วเอาอะไรยิงใส่พระศรเวทกับพสุ จะเข้าสักเท่าไหร่ กันต้องยิงกี่ที อันนี้คือถ้าได้กล่องอมตะนะถึงจะทำได้ ทำไมน่ะหรอ
เพราะถ้ากล่องพรางอย่างที่พี่บอก วอลอคไม่ได้มีระยะร่าย 20 ช่องนะจะได้ร่ายห่างๆอย่างห่วงๆ
พระมันก็คงกดแสงเทพแล้วล่ะ แล้วยังไง เราจะรอดไหมแล้วแต่ความถึกอีก
แล้วอย่าได้แคร์ ที่พิมพ์มาทั้งหมดเจออ้อมกอดทีเดียวเป็นไง จบไหม กัดลิ้นตายให้อายพระเล่นกันเลยดีกว่า ปั๊ดโธ่

อยากมีส่วนร่วมกับกระทู้นะแต่ช่วงนี้งานเยอะ ได้แต่อ่านห่างๆอย่างห่วงๆ 55
แต่เรบนี้ทนไม่ไหว ขอสักหน่อยแล้วกัน

ประธานมาเปิดงานละเหวย   g#004 g#004 g#004 g#004

ถ้าเป็นคนเทพๆน้ะครับ เค้าคงไม่โง่ยืนให้กัดหรอก กว่าหมาเค้าจะวิ่งไปถึงตัว วอก็ม่องแล้วครับ - -

ยิ่งหัวกระโหลก ไม่ต้องพูดถึง ถ้าหลอยก็ได้ แต่ถ้าไม่หลอย 1-1   หัวกระโหลดเดินไม่ทันหรอกครับ พวกวิ หอกทีเราไปกองก่อนแล้ว  แอส  พุ่งก็ม่อง พระ ลำแสง เงี้ย   

มันเทพเค้าไม่ยืนให้มันไปถึงตัวหลอกครับ - -

ก็สาปสิคับ ? ไม่ก็แกล้งทำเป็นมิตรไปใกล้ๆแล้วก็กัดซะเลย  g#009

LLอUหื่u.

ยิ่งหัวกระโหลก ไม่ต้องพูดถึง ถ้าหลอยก็ได้ แต่ถ้าไม่หลอย 1-1   หัวกระโหลกเดินไม่ทันหรอกครับ พวกวิ หอกทีเราไปกองก่อนแล้ว  แอส  พุ่งก็ม่อง พระ ลำแสง เงี้ย   

ก็สาปสิคับ ? ไม่ก็แกล้งทำเป็นมิตรไปใกล้ๆแล้วก็กัดซะเลย  g#009
คิดได้แค่นี้หรอครับ ถ้าเป็นผม ผมจะไม่เรียกหมาให้เปลืองเลือดหรอกครับ  วิ่งไปเรื่อยๆแล้วลูกศรใส่มัน โอกาสตายจะมากกว่าที่คุณคิดน้ะครับ  woon_5555 woon_5555

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 woon_555

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

nickiehero.

• Newbie
  • *
วอเมพนะจริงๆ แล้วแต่คนเล่นแล้วแต่สเต็ปคนอะ เคยเห็นทูตระเบิดในแบท 25k ปะ  g#034 g#034

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
หน้าเงิบเลยทีเดียวเพิ่งหัดเล่นเลยโชว์พาวว่าตรัสรู้ทุกเรื่อง  woon_555 woon_555

แต่ศาตราสาปแล้วไม่จำเปนต้องอาภร สาบได้เลยคับ

woon_yes woon_yes

LLอUหื่u.

วอเมพ แล้วแต่ทุนจ้ะ 

เหมือนวิเมพ ก็แล้วแต่ทุนเหมือนกันจ้ะ  g#004 g#004

muanglnw

• Jr. Member
  • **
เขี้ยวรัตติกาล กรุณาทำให้มันใช้ได้หน่อย นี่อะไรร่ายช้า เบา โอ้
บัญญัติ ลดเหรียนลงให้มากๆ เพราะสกิลไมไ่ด้ดีอะไรมากมาย หรือถ้าจะเหรียญเท่าเดิมก็ทำให้สกิลดีขึ้นลดระยะเวลาร่ายลง

noiizmax

• Jr. Member
  • **

วิหคเพลิง

• Newbie
  • *
  • ...