GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรมีด vs เทรหน้าไม้

oh_RaymonDD

• Full Member
ตีมานเเล้วเเทงปลิดชีพดิ ผมทำงี้ค่าเทรหน้าไม้ +ชาปได้หลายทีละ
พรางไป+ตีให้ลดซัก1500+ เเทงปลิดชีพ + เเล้วตบอีกที ลงไปนอนเเน่  woon_5555 woon_5555

แล้วเอาสกิลไรออกอะครับ
นายลองบอกสกิลที่นายอัฟมาหมด ๆ ดิ ผมจะได้ช่วยปรับ  woon_5555 woon_5555

oh_RaymonDD

หรือไม่พรุ่งนี้จาเอามาบอก เอาสกิลตามเเบบเทรผมละกัล ตอนนี้จานอนละ  woon_5555 woon_5555

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
เรนเจอร์
ชำนาญมีด10
กายมีด10
พลิ้วไหว10
หมอกควัน5
โจมตีจุด5

เทร
มีดลมกรด 5
เผยจุดอ่อน 5
สะบั้นจุดอ่อน 5
ชิงสมบัติ 1
ค่าหัว 5
โชคดี 5
กลมกลืน 3
โกยแน่บ 3
ก้าว 3
เชียร์ 5

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

oh_RaymonDD

เรนเจอร์
ชำนาญมีด10
กายมีด10
พลิ้วไหว10
หมอกควัน5
โจมตีจุด5

เทร
มีดลมกรด 5
ชิงสมบัติ 1
ค่าหัว 5
โชคดี 5
กลมกลืน 3
โกยแน่บ 3
ก้าว 3
เชียร์ 5
โดยปกติเทรมานจะ หลบเยอะยุเเล้วใช่มั้ยคับ เเล้วก้อ พริ้วไหวน่ะ เทรตัวผมไม่เอาหรอคับ
ผมเเนะนำ เอาพริ้วไหว +หมอกควันออก (ถ้าเวลเยอะ ๆ นะคับ) หลบเยอะยุละไม่จำเปนต้องใช้หรอก
หมอกควัน= ใช้หมอกใส่มอนเตอร์ที่หลบเยอะ ๆ สำหรับเทร โดยส่วนตัส ผมไม่จำเปนต้องใช้ ให้เอาพริ้วไหวออก5  หมอกควันออก5 เเล้วลงเเทงปลิดชีพมา10
ถ้าจาเอาสุ้เทรหน้าไม้ +ชาป สบายเลยทีเดียว  woon_5555 woon_5555 (หรือจะประยุกเองก้อตามใจนะคับ)

oh_RaymonDD

ตัวผมลองละ วิ่งไป ตีให้โป๊ะ2ที +เเทงปลิดชีพ +ตีธรรมดา เทรหน้าไม้นอนเลย

g#031 g#031

-Ai-

มีด เจอ เทร หน้าไม้ ผม ว่า ลำบากอ่ะ สู้ยากอยู่

เจอ หน้าไม้ โหด ๆ งี้ ไม่ติดโป๊ะ ก็ ตาย วิ่งไม่ทันหรอก เทรมีด Pvp ลำบาก ถ้าเจอพวกระยะ ไกลอ่ะ

• **
เรนเจอร์
ชำนาญมีด10
กายมีด10
พลิ้วไหว10
หมอกควัน5
โจมตีจุด5

เทร
มีดลมกรด 5
ชิงสมบัติ 1
ค่าหัว 5
โชคดี 5
กลมกลืน 3
โกยแน่บ 3
ก้าว 3
เชียร์ 5
โดยปกติเทรมานจะ หลบเยอะยุเเล้วใช่มั้ยคับ เเล้วก้อ พริ้วไหวน่ะ เทรตัวผมไม่เอาหรอคับ
ผมเเนะนำ เอาพริ้วไหว +หมอกควันออก (ถ้าเวลเยอะ ๆ นะคับ) หลบเยอะยุละไม่จำเปนต้องใช้หรอก
หมอกควัน= ใช้หมอกใส่มอนเตอร์ที่หลบเยอะ ๆ สำหรับเทร โดยส่วนตัส ผมไม่จำเปนต้องใช้ ให้เอาพริ้วไหวออก5  หมอกควันออก5 เเล้วลงเเทงปลิดชีพมา10
ถ้าจาเอาสุ้เทรหน้าไม้ +ชาป สบายเลยทีเดียว  woon_5555 woon_5555 (หรือจะประยุกเองก้อตามใจนะคับ)

ครับๆ แล้วสกิลของเทรอะ ok มั้ยกะว่าจาเอา พวกสะบั้นออก แล้วลงพวกโกยแน่บให้เต็ม  พวกสะบั้นพึ่งไม่ค่อยจาได้ซักเท่าไร

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

oh_RaymonDD

มีด เจอ เทร หน้าไม้ ผม ว่า ลำบากอ่ะ สู้ยากอยู่

เจอ หน้าไม้ โหด ๆ งี้ ไม่ติดโป๊ะ ก็ ตาย วิ่งไม่ทันหรอก เทรมีด Pvp ลำบาก ถ้าเจอพวกระยะ ไกลอ่ะ
ตามที่ผมลงไว้ อาจสุ้ไหว ลองไปใช้ดู ได้ผลจิง

• **

woon_cry woon_cry woon_cry

oh_RaymonDD

ตามที่ผมลงเลย คุน ไม่ลองไม่รุ้ ลองเเล้ว หน้าไม้จะหนาว  woon_5555 woon_5555

• **

ตามที่ผมลงเลย คุน ไม่ลองไม่รุ้ ลองเเล้ว หน้าไม้จะหนาว  woon_5555 woon_5555

ครับๆ