GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิลของพระ ที่หลายๆคนก็คิดอย่างเรา(ทีมงานมาอ่านด้วยคะ)

LLอUหื่u.

• Full Member
แล้ว หนูอายุเท่าไหร่หรอจ้าาา

เดี๊ยวนี้หัดพูดความจริงเป็นละหรอ  555  g#037 g#037 g#037

PETDO   FAIL   DRAMA   

>>อาหมวยอันตราย<<

• Newbie
  • *
  • Nuu..I3eaM
แล้ว หนูอายุเท่าไหร่หรอจ้าาา

เดี๊ยวนี้หัดพูดความจริงเป็นละหรอ  555  g#037 g#037 g#037
เราอายุ 17 จ๊ะ
1.1ปรับให้ลำแสงจู่โจม โจมตีติดเพียง1หน่วยเท่านั้นถึงแม้จะโป๊ะเชะอะไรก็ตาม
เอ้อ ตรงจุดนี้เอามาจากไหนคะ
คือทีมงานปรับมาเป็นแบบนี้?
หรือว่าเป็นส่วนที่คุณเสนอ

ไม่เสนอ คะ  ตั้งแต่ปรับ มันก็โจมตีติดแค่ 1 ไม่ใช้หรอคะ ขนาดโป๊ะเชะก็แค่ 1เปิดผอบเชียด้วยก็แค่1 โชคก็ 1 ไม่ว่ายังไงมันก็ 1 เราลองแล้ว หรือว่ามันโจมตีได้มากกว่า 1 คะ ?  g#025

LLอUหื่u.

แล้วไมตอนนั้นเรียกว่าพี่พลังโจมตีหรอฮับ  woon_huh woon_huh woon_huh

แล้วทำไมตอนนั้นเห้นว่าพึ่งอายุ11เองไม่ใช่หรอฮับ

• Newbie
  • *
แล้วไมตอนนั้นเรียกว่าพี่พลังโจมตีหรอฮับ  woon_huh woon_huh woon_huh

แล้วทำไมตอนนั้นเห้นว่าพึ่งอายุ11เองไม่ใช่หรอฮับ

ตอนนี้บูม 12 แล้วคะ

ว่าแต่เธอ อายุเท่าไร ชื่ออะไรละคะ ?

พี่บีม เดี๊ยวนี้น้องบูมไปไหนหรอครับ

น้องบีมๆ เดี๊ยวนี้ พี่บูมไปไหนหรอครับ  g#004 g#004 g#004

ใช้คอมเครื่องเดียวกันจ๊ะ ไม่แปลก ถ้าเราออน บูมจะไม่ออน ถ้าบูมออน เราจะไม่ออน
แล้วเดี๊ยวนี้  ทำไมไม่เรียกพี่บูมแล้วอะจ้ะ ??

หรือว่า รู้สถานะตัวเองขึ้นมาหรอจ้ะ ??  g#037 g#037 g#037

อ้าว เรื่องนี้มันยังไม่จบกันอีกหรอจ๊ะ ?
อะไรจบหรอจ้ะ เราก็แค่ถามว่าไมเ่รียกพี่บูมละหรอ ?? ำทไมหยอ

ตอบไมไ่ด้หยอ  woon_huh woon_huh woon_huh

ที่ผ่านมา บูมมันแค่โกหกว่า มันอายุเยอะ เท่านั้นเองแหละจ้า ที่แท้มันก็แค่เด็กอายุ 12-13 แค่นั้นแหละคะ
ป.ล. บูมบอกว่า มาสารภาพแล้วนิ ยังหรอ -..-*

•Insomnia' •

• un' :)
ไม่ได้ติดแค่ 1 นะคะ มากกว่านั้นค่ะ
เดี๋ยวกลัวทีมงานเข้าใจผิด
ไปปรับให้เหลือหนึ่ง

•Insomnia' •

• un' :)
อ๋อ
แล้วกระทู้ร้องเรียนเรื่องสกิลก็ได้ตั้งไปแล้วนะคะ
ทีมงานกลับตอบไม่เหมือนกัน คงจะสับสน

LLอUหื่u.

555 ไม่รู้ดิ ถามน้องนายที่ตอนนี้ไม่ค่อยเล่นบอร์ดดูสิค่ะ

^^.^^

แล้วที่เราถามน้ะ เพราะตอนนั้นเธอเคยบอกในบอร์ดเก่าไม่ใช่หรอ ว่าอายุ 11 แล้วทำไมตอนนี้ เธอถึงอัพมาปเ็น 17 ไวจัง  woon_huh woon_huh

• Newbie
  • *
555 ไม่รู้ดิ ถามน้องนายที่ตอนนี้ไม่ค่อยเล่นบอร์ดดูสิค่ะ

^^.^^

แล้วที่เราถามน้ะ เพราะตอนนั้นเธอเคยบอกในบอร์ดเก่าไม่ใช่หรอ ว่าอายุ 11 แล้วทำไมตอนนี้ เธอถึงอัพมาปเ็น 17 ไวจัง  woon_huh woon_huh

น้องเรามั้งกว่ามั้งคะ ที่บอกว่าอายุ 11 หนะ  woon_555 ในบอร์ดเก่าเราอายุ 16 นะ พึ่งมา 17 ที่บอร์ดใหม่นี้เอง

LLอUหื่u.

^^.^^

น้องเรามั้งกว่ามั้งคะ ที่บอกว่าอายุ 11 หนะ  woon_555 ในบอร์ดเก่าเราอายุ 16 นะ พึ่งมา 17 ที่บอร์ดใหม่นี้เอง
แต่ตอนนั้นเธอเป็นคนเขียนน้ะจ้ะ

แถมยังเรียก พี่บูมอยู่เลยน้ะๆ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

• Newbie
  • *

^^.^^

แต่ตอนนั้นเธอเป็นคนเขียนน้ะจ้ะ

แถมยังเรียก พี่บูมอยู่เลยน้ะๆ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

น้องเราคง ลืมเปลี่ยนไอดีแล้วบอกว่า เรา 11 มั้ง เพราะที่เราเรียกว่าพี่ เราแค่เล่นละคร แค่นั้นแหละ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เชื้อไฟยังไม่มอดสินะ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
นอกจากคอมเครื่องเดียวยังใช้สมองเดียวกันด้วยป่าวคับเนี่ย ตรัสรู้ทุกเรื่อง+ พี่บีมเล่นพระตอนไหนหรอครับมาเดือดร้อนพระเนี่ย

พี่บีมเล่นแอสไม่ใช่หรอครับ

แอสก้อด๋อยพอพอกะพระตอนนี้ ไม่ประท้วงแอสมั้งละครับ หรือแย่งน้องบูมเล่นพระแล้ว

g#022 g#022

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **
นอกจากคอมเครื่องเดียวยังใช้สมองเดียวกันด้วยป่าวคับเนี่ย ตรัสรู้ทุกเรื่อง+ พี่บีมเล่นพระตอนไหนหรอครับมาเดือดร้อนพระเนี่ย

แอสก้อด๋อยพอพอกะพระตอนนี้ ไม่ประท้วงแอสมั้งละครับ หรือแย่งน้องบูมเล่นพระแล้ว

g#022 g#022

ผมว่าแอสไม่ด๋อยนะครับ ยิ่งกับสายกายภาพด้วยกันยิ่งชนะได้สบายๆเลย

แล้วตอนนี้แอสเจาะพระเข้าแล้วนะครับ หมื่นมีดดอกละเกือบพันตลอด โดนทีเดียวพระก็ลงไปกองได้ง่ายๆเลย พลังโจมตีไม่ต่างกับเทรหน้าไม้แรร์99อะจ้ะ

ปล. แต่พระสิ มีแต่โดนปรับให้แย่ลง  g#040

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
พระเกมนี้ก็เหมือนเซนเตอร์ใน FS woon_cry
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

g#022 g#022

ผมว่าแอสไม่ด๋อยนะครับ ยิ่งกับสายกายภาพด้วยกันยิ่งชนะได้สบายๆเลย

แล้วตอนนี้แอสเจาะพระเข้าแล้วนะครับ หมื่นมีดดอกละเกือบพันตลอด โดนทีเดียวพระก็ลงไปกองได้ง่ายๆเลย พลังโจมตีไม่ต่างกับเทรหน้าไม้แรร์99อะจ้ะ

ปล. แต่พระสิ มีแต่โดนปรับให้แย่ลง  g#040

ตอนนี้ในเรนเจอร์คราสถ้าไม่มีพัน ด๋อยกว่าในสายหมดเลยนะครับชาปเล่นสายแรงแม่นสกิลเดียวก้อเกือบนอนแล้ว

เทรอย่าพูดถึงเลยลูกเล่นเยอะมาก ถ้าไม่มีอาวุธแรร์ของขายร้านทั้ง2คนยังไงเทรกับชาปก้อได้แอสเปรียบครับ

ถึงมีพัน ถ้ามีเทียนก้อโดนจับไต๋ได้อยู่ดี น่าสงสารแอส จะสังเกตุได้ว่า แอสเทพๆรีไปเล่นเทรซะส่วนใหญ่แล้ว

g#002 g#002