GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยาลิโปรส ยาเพิ่ม สเตตัสต่างๆ

pool112

• Newbie
  • *
อยากให้แข่งรุ่นเล็ก ไม่สามารถใช้ลิโปรส หรือยาเพิ่มสเตตัสต่างๆ ไม่แสดงผล ให้ใช้ความสามารถในอาชีพนั้นๆแข่งเถอะ นี่ทั้งลิโปรส ทั้งเพิ่มพลัง ใหญ่ กลาง เล็ก  คือแบบว่า เหมือนรุ่นใหญ่ ลงแข่งกับรุ่นเล็ก อยากให้ท่านจีเอ็ม ลองพิจารณาหน่อย ผมว่ามันเกินไป จากที่ลงสนุกๆ มันก็น่าเบื่อ

ไข่นะจ๊ะ

• Newbie
  • *
อยากให้แข่งรุ่นเล็ก ไม่สามารถใช้ลิโปรส หรือยาเพิ่มสเตตัสต่างๆ ไม่แสดงผล ให้ใช้ความสามารถในอาชีพนั้นๆแข่งเถอะ นี่ทั้งลิโปรส ทั้งเพิ่มพลัง ใหญ่ กลาง เล็ก  คือแบบว่า เหมือนรุ่นใหญ่ ลงแข่งกับรุ่นเล็ก อยากให้ท่านจีเอ็ม ลองพิจารณาหน่อย ผมว่ามันเกินไป จากที่ลงสนุกๆ มันก็น่าเบื่อ
ยาเคลือบเกราะด้วยครับ คือแบบเล่นสายเวทละ อีกฝ่ายแม่งกดเคลือบเกราะธาตุดัก ถามจริง ยาเคลือบเนี่ยเอามาทำลายสายเวทหรอ ? woon_huh woon_555

ttuumm_jar

• Newbie
  • *
จีไม่เคยมาอ่านกระทู้รึไง สนใจคนเล่นปะถามจริง เคลือบเกราะเนี่ย แก้สะ เกมมันเน่าไปอีกเพราะมีเคลือบเนี่ย ใครจะเล่นสายเวทต่อถามจริง

pool112

• Newbie
  • *
ขอเถอะครับ รุ่นเล็ก ลิโปรส เพิ่มสเตตัส ใหญ่ กลาง เล็ก เพิ่มพลัง ใหญ่ กลาง เล็ก กล่องสุ่มอีก ยา จากกิจกรรมอีก คิดดูครับ สถานะ มันต่างกันเกือบ 2 เท่าเลยนะครับ เหมือนเอาเด็กไปตีกับผู้ใหญ่  คิดมาได้ไง แข่งกันกดยาเหรอ