GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ส่ง เคสว ยารักษาสัตว์ ไม่ได้ ครับ

chizpurcinnz

• Newbie
  • *
  • macarons :3
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กดส่งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

woon_sad2  woon_sad2

เธอ..เคยบอกเอาไว้ จะรักกันจนสิ้นลมหายใจ
จะไม่มีอะไรมาเปลี่ยนแปลง แต่วันเวลาได้พาเปลี่ยนหัวใจ
ให้คำสัญญาต้องถูกลืมไป.. เหลือเพียงฉันอยู่ตรงนี้..

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *
ได้ นกจุ๊ พอ ปิดเซิฟ เควส นกจุ๊เหมือนเดิม ยารักษาสัตว์ 36 อัน เท่าเดิม พอตีต่อไม่ดรอปแล้ว ตีมา 100 ตัวได้ ช่วยดูให้หน่อย

• Newbie
  • *
ได้ นกจุ๊ พอ ปิดเซิฟ เควส นกจุ๊เหมือนเดิม ยารักษาสัตว์ 36 อัน เท่าเดิม พอตีต่อไม่ดรอปแล้ว ตีมา 100 ตัวได้ ช่วยดูให้หน่อย

เป็นเหมือนกันเลยครับ  g#002

oI-POOH-Io

• Newbie
  • *
เซิร์ฟสววรค์ เควสยารักษาสัตว์ไม่ดร๊อบเลยจ้า แก้ไขด้วยนะ  woon_angry

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
ส่งเควสก้ไม่ได้ ตีหมดแมพก้ไม่ตก จีทำไรเนี้ย เงียบเลยนะ

SineCesS

• Newbie
  • *
เมื่อวาน หา วุ้นจ่าฝูง ได้ยา 58อัน พอเข้ามาได้หาปลาดาว แต่ยา ยังเป็น 58 อัน เหมือนเดิม ตี เท่าไหร่ๆ ก็ไม่ตก
มันเกิดไร ขึ้นอ่ะ ดู หนอ่ยนะครับ woon_angry woon_angry g#035 g#035

coalapanda

• Administrator
รับทราบปัญหาครับ ตอนนี้ทางทีมงานกำลังทำ patch เพื่อให้มอนสเตอร์ตรงกับเควสที่ให้ล่าครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

Wildman

• Hidden Master
แก้เร็วๆนะครับ ผมได้ดุกกี้คลั้ง ที่บอกว่าตัดออกจากเควสแล้วนะครับ ช้าเย็นมาคนเยอะ จะหาลำบาก

หมูอ้วน

• Newbie
  • *
 woon_angry เมื่อเช้าได้ทหารแตกทัพได้ยามา 81 เซฟปิดพอออนเข้ามาได้ดุกอุยตีอย่างไงยาก็ไม่ตกแก้ให้ด่วนเลยค่ะ

oI-POOH-Io

• Newbie
  • *

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ตรงนี้ทางทีมงานรับทราบปัญหา แล้วครับ ออกเกมเข้าใหม่เพื่อทำการอัพเดทแพทซ์ก็จะหายเป็นปกติครับ