GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥♦♣...เมื่อไหร่เซริฟพีเค .. จะรวมกับเซริฟอวตารหรอคับ ... ♣♦♥

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_yes
       เมื่อไหร่เซริฟพีเค .. จะรวมกับเซริฟอวตารหรอคับ เห็นแจ้งใว้ว่าขอเลื่อน
                   woon_huh

OH ! My Buddha

• Newbie
  • *
อวตารปิดเชิพไปเลยๆ มีเเค่หมาเฝ้าเชิพไม่กี่ตัว นับหัวได้ที่ออนเยอะๆ นั้นคนเดียวออน เช็ตจุ 4-5ตัวข้นไปเช้กIPได้ woon_bye

fbi2529

• Newbie
  • *
woon_yes
       เมื่อไหร่เซริฟพีเค .. จะรวมกับเซริฟอวตารหรอคับ เห็นแจ้งใว้ว่าขอเลื่อน
                   woon_huh
คงปีหน้ามั้งครับ ตอนนี้เห็นทีมงาน ประกาศมา ว่าเพิ่มเติมระบบใหม่ใน เซริฟอวตารปีหน้าครับ

fbi2529

• Newbie
  • *
อวตารปิดเชิพไปเลยๆ มีเเค่หมาเฝ้าเชิพไม่กี่ตัว นับหัวได้ที่ออนเยอะๆ นั้นคนเดียวออน เช็ตจุ 4-5ตัวข้นไปเช้กIPได้ woon_bye
หมาคงเล่นไม่เป็นหรอกครับ ยังไงคนที่เล่นก้คนละครับ รอให้เป็นเจ้าพ่อ เจ้าแม่ ค่อยสั่งปิดนะครับ