GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เส้นใหญ่จัง จีเอ็มบอกบัคด้วยยย

Akhilleus

• Asura Akhilleus
  • Jr. Member
  • **

-ZinG-

• **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด

TAMA

• Sr. Member

ทีมงานระงับไอดีเฉพาะที่ทำบั๊กครับ

จีเอ็มบอกบัค ไม่ผิดหรอครับ อย่าเข้าข้างกันเลย  woon_555 woon_555

TAMA

ทีมงานระงับไอดีเฉพาะที่ทำบั๊กครับ

จีเอ็มบอกบัค ไม่ผิดหรอครับ อย่าเข้าข้างกันเลย  woon_555 woon_555
บอกตรงไหน อย่ามากล่าวหากันนะ!!! woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

pasatorn

• **
ยังไงก็ปลดไวๆละกันครับ เดือดร้อนทั่วหน้า

TAMA

ยังไงก็ปลดไวๆละกันครับ เดือดร้อนทั่วหน้า
เจอบั๊กแล้วเงียบกันเลยนะ woon_angry

บอกตรงไหน อย่ามากล่าวหากันนะ!!! woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ดีนะ ผมแค่ เกรียน โกง แกล้ง ชาวบ้านเค้าแต่ไม่เคยหากินกับบัค ซาบายจายจังไม่ต้องกัวจีเอ็มทำไร  g#022

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......