GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

♥♥♥.. จุ6แล้ว ควรเล่นอาชีพไรดี เพราะว่าจะมีการปรับครั้งใหญ่ แนะนำทีคับ ♥♥♥

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_love
    จุ6แล้ว ควรเล่นอาชีพไรดี เพราะว่าจะมีการปรับครั้งใหญ่
    แนะนำทีคับ กลัวเลือกอาชีพที่ชอบ แต่หลังจากปรับแล้วจะเกิดอาการผิดหวัง
    ขอความคิดเห็นด้วยคับ เพื่อนๆ คิดว่า อาชีพไรน่าจะเด่นที่สุด เพราะอะไร
    หลังจากการปรับ จะได้ไม่ผิดหวัง..
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ
              woon_sad1

แนะนำ เบลดครับ มากากด้วยกันมา  g#016 g#016
woon_love
      เบลดหรอคับ น่าสนใจเหมือนกันคับ เบลด3ดาบ....ได้ตัวเลือกมา1ละ ...ขอบคุณมาก
                    woon_yes

จุ6ผมจะเล่นเบอดาบใหญ่สายยืนครับ  woon_555
woon_shock
       เห็นพูดกันว่า เบอก้ออาจจะมีการปรับด้วยไม่ไช่หรอ.. ชักไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหรแฮะ...แต่เบอก้อน่าสนใจเหมือนกัน..
                woon_hurt

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **
ล้อเล่นครับ เอาดี ๆ ผมเสนอให้เล่นชาร์ปหรือวิก็ได้
ถ้ากลัวโดนปรับก็เอาแอสละกัน

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
เซนครับ เดี๋ยว c3 อันใหม่ก็เข้ามา น่าสนใจอยู่นะ  g#031
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

ICE_TANATTHEP_ICE

• **
ผมว่าแอส คัฟ ไม่น่าจะมีอะไรที่ปรับ
แอสก็สนุกนะคัฟเหมือนนินจาได้บู้ๆได้ลุย สนุกดีคัฟ g#031 g#031

-StepUp-

• **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
กระจายกันเล่นหลายๆอาชีพนะครับ อย่าแห่ไปเล่นอาชีพเดียว ไม่งั้นเดวมีเกรียนมาโวยในบอดโดนปรับอีกมีดราม่าต่อ  g#022

VR_1

• **
เชื่อผม อาชีพไหนคนเล่นเยอะอย่าไปเล่น เด่วโดนปรับอีกต้องเสีย ยารีอาชีพอีก เปลืองตัง  g#008

oatcha

เชื่อผม อาชีพไหนคนเล่นเยอะอย่าไปเล่น เด่วโดนปรับอีกต้องเสีย ยารีอาชีพอีก เปลืองตัง  g#008
   แน่ใจนะ เท่าที่ผมเล่นมา อาชีพแอสแยอะสุดๆเลย รองลงมาวิซาร์ด ส่วนเทรมาแยอะเอาตอนหลัง แต่แอสก็ยังไม่ท่าทีว่าจะปรับ ถ้แอสปรับพันธมิตรให้มีระยะเวลาหลังใช้แบบดาบธาตุ หรือมังกรพิโรธด้วยนะ รับรองเจ็บกันระนาว  g#004 g#004