GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

New! กระทู้เเนะนํา,เเนวทางการเล่น วิซาร์ดสาย คฑา+โล่ห์ For Battle by คุณมีค

ไม่ได้อ่านทั้งหมดอ่ะค่ะ อยากทราบ MP กัย HP หน่อยค่ะ เล่นวิคทาโล่หลัก เน้นคริเหมือนกัน 
HPผมกดอาหารเต็มๆ80k(ใส่ลวงตา)mp15k ครับ

เลือดเยอะมาก

อันนี้ของเรา T-T ปล.เลือดเต็มสูบ 50k ปลล.เราใส่เซตปราชจ้า 

ถามอีกอย่างนะ เรามีลวงตาแล้ว ขาดแหวนดินจ้า ใส่ครุมไรดี มีMOL กับ94 =,=
อันนี้เซิร์ฟอะไรหรอครับ นรกหรือเปล่า ทำไมอัตตราโปะเยอะจัง

Directorr

• Full Member
ผมสนใจมากเลย อัตราโป๊ะขนาดนี้ อยู่ได้กี่วิครับ

เอาแบบอยู่ได้ตลอด อัตราโป๊ะเท่าไรครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
เซิฟอวตารค่ะ

คทาโล่ เซตปราช เปิดผอบ

[/url][/img]

คทาโล่ เซตปราช เปิดผอบ บัพบ้าน

คทาโล่ เซตปราช เปิดผอบ บัพบ้าน กดมังกรอสุรา4อัน

คทาโล่ เซตปราช บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ

คทาโล่ เซตปราช บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ กดท่องเวลา

ไม้เท้า แหวนดิน คลุมMOL ลวงตา บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ กดท่องเวลา

คทาโล่  แหวนดิน คลุมMOL ลวงตา บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ กดท่องเวลา

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
เข้าแล้วฝากแล้วค่าา แต่โพสแล้วรูปหาย TT หรือเค้าทำไรผิดไป งงๆ ไม่ค่อยเล่นน g#033 g#033 g#033

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
หายโง่แล้วค่ะ เย่ - - g#020 g#020 g#020 g#020 g#020 g#020

เซิฟอวตารค่ะ

คทาโล่ เซตปราช เปิดผอบ

คทาโล่ เซตปราช เปิดผอบ บัพบ้าน

คทาโล่ เซตปราช เปิดผอบ บัพบ้าน กดมังกรอสุรา4อัน

คทาโล่ เซตปราช บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ

คทาโล่ เซตปราช บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ กดท่องเวลา

ไม้เท้า แหวนดิน คลุมMOL ลวงตา บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ กดท่องเวลา

คทาโล่  แหวนดิน คลุมMOL ลวงตา บัพบ้าน กดอาหาร ผอบบัพคริ กดท่องเวลา

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • **
ขอแนวทางของหน่อยครับ ตอนนี้สับสนมาก อยากจะเล่นวิ แต่ ปัจจุบัน บางคนก็ไม่ใส่เซตปราช งง จิงๆ ผมเล่นหน้าหนังสือครับ มี ตีกันนอกเมือง แน่ะ นำของทีครับ

1. ขอแบบไม่ใส่เซตปราช ไม่เอาแรร์นะครับ ไม่มีปัญญา เอากลางๆครับ

2.ผมเห็นวิเดะนี้ไม่แค่ไม่กี่สกิล พสุทา ธรณี(เปิดเราะ) เพลิง กรง โน้ม เลยสงสัย ว่าลงสกิลกันแบบไหนครับ

3.ทำไมวิบางคน สีชุดถึงเป็นสีน้ำตาล ไม่เอา สีชุดเพิ่มโจมเวท หรือ เพราะในวอโกยไม่ได้ เลย เอาสีน้ำตาลครับ

4.ต่อจากข้อ 3. ในวอโกยไม่ได้ แล้วไม่มีสัตว์ขี่ หรือ เท้าลวงตา วิเวิคไหมครับ หรือ คอยซัพเพื่อนได้ แบบ คอยตอดสกิลใส่ประมานนี้

5.ยังเป็นเรื่องวอเหมือนเดิม ผมดึงจิต14รอบละ ในเมื่อเดินเต่ามาก จึงจำเป็นต้องชนแอส เบลด เบอ แน่นอน ใส่คทา94 โล่พสุทา พอยืนวัดให้รู้แพ้ ชนะไปเลย พอทนไหวไหมครับ

6.ถ้าไม่ใส่เซตปราช พลังโจมตีเวทจะดรอปลงไปเยอะไหมครับ สมมุติโจมตีแบบไม่นับเกราะ เข้าอยู่ที่ 1500 พอไม่ใส่เซตปราช จะดรอปลงมาอยู่ที่ประมานเท่าไหร่ครับ

ถามเยอะหน่อยนะครับ จะได้ชัวร์ๆ ไปเลยทีเดียว ขอบคุณล่วงหน้าครับ  g#031 g#031 g#031

Barakun

• **
นิสนึงนะคับ ในแบทเป็นปัญหามาก วิสู้กับแอสมีด99ยังไง โดนพรางตบเงิบตลอด(ขอวิธีแบบไม่แหวนนะ)